[Thảo Luận] Yu-Gi Oh! 5D's Over The Nexus

Cửa hàng game Nintendo nShop

mấy bác chơi được à T_T sao em chơi bằng desmume 0.9.6 nó hiện ra toàn tiếng tây ban nha thế em không chỉnh lại thành english được có bác nào giúp em phát em cám ơn nhìu nhìu đang ghiền :em34:

Mới duel wifi gặp ngay mấy đứa hack mình đánh gần thắng rồi end turn thì màn hình hiện "YOU LOSE" để ý kĩ thì time duel hãn còn gần 1' nữa LP còn hơn 5K trên tay và sân đối phương ko còn bài vậy mà mình lại thua bó tay. Cú nhất là sau khi về màn hình chờ lại còn bị dis vô thì hết sạch rate đi tong 200 point rate.

Mới duel wifi gặp ngay mấy đứa hack mình đánh gần thắng rồi end turn thì màn hình hiện "YOU LOSE" để ý kĩ thì time duel hãn còn gần 1' nữa LP còn hơn 5K trên tay và sân đối phương ko còn bài vậy mà mình lại thua bó tay. Cú nhất là sau khi về màn hình chờ lại còn bị dis vô thì hết sạch rate đi tong 200 point rate.
Tui nghĩ tụi nó dùng cái cheat code gọi là "Opponent become 0 'single duel'". Ngay cả bạn gần thắng đi nữa, tụi nó dùng cái cheat code đó và làm bạn thua nhanh.

---------- Post added at 08:49 PM ---------- Previous post was at 08:44 PM ----------

Có ai giải đc câu đố của Blister và Bolt nó đưa mình ko?Ai giải đc chỉ em với
Mình qua cái phần đó rồi! Đâu có câu đố nào của Blister và Bolt đâu. Tụi nó thách đấu tag duel với bạn đấy. Nếu bạn thắng, thì Blister and Bolt cho bạn cái frame cho chiếc Duel-Wheel của bạn. Mình làm cả 2 phần New game rồi, đâu có phần giải câu đố của Blister và Bolt đâu.

Tui nghĩ tụi nó dùng cái cheat code gọi là "Opponent become 0 'single duel'". Ngay cả bạn gần thắng đi nữa, tụi nó dùng cái cheat code đó và làm bạn thua nhanh.

---------- Post added at 08:49 PM ---------- Previous post was at 08:44 PM ----------

Mình qua cái phần đó rồi! Đâu có câu đố nào của Blister và Bolt đâu. Tụi nó thách đấu tag duel với bạn đấy. Nếu bạn thắng, thì Blister and Bolt cho bạn cái frame cho chiếc Duel-Wheel của bạn. Mình làm cả 2 phần New game rồi, đâu có phần giải câu đố của Blister và Bolt đâu.

Cái đó là phần side quest sau game !! Cái frame là cái khác ! Cái của bolt là ở quán càe ở Fountain Square ! Còn cái của Blister ở Nhà hàng của Radley !! Bên trái của satisfaction town ấy !
Cái kia nó xài cheat thì chỉ có chịu thui :D

Chơi game này mình ko bik chỗ nào mà lần cả :myemo0104:. Ngay từ Map đầu tiên đã bí rị, ai bik hướng dẫn từ đầu đến cuối lun đi. Thanks a lot

Thanks các bác.Vậy còn cái vụ lấy mấy cái Duel Runners Parts thì như thế nào ạ.Bác nào tốt bụng giúp đỡ em cái.

Thanks các bác.Vậy còn cái vụ lấy mấy cái Duel Runners Parts thì như thế nào ạ.Bác nào tốt bụng giúp đỡ em cái.
Í bạn là cái Chapter mà cái duel runner mình bị hư nặng phải không ?
Bạn nói chuyên xong rồi thì lên chỗ Bootleg => Làm vài cái Duel Puzzle => Lấy tờ giấy trở về chỗ mình ngủ w/ ông già ! Lên tầng 4 vào phòng bên phải => Nói chuyện w/ Blister => lấy cái part => bạn sẽ lấy được 1 part nữa ở cái nhà hoang mà tổ chức đấu duel ấy [Hình như là cái nhà nằm tận cùng bên phải của Daimon ấy]:bleh[1]: !!
Vào cái nhà đấy bạn xuống cái cầu thang => Nói chuyện w/ đứa con gái => Bạn sẽ thấy có vật sáng sáng nằm cạnh cái bàn bên trái !!
Xong rồi bạn về garage của Toru và Misaki => Misaki sẽ nói là kiếm được cái part còn lại ở cái khu mà còn lock ấy !!
Lên chỗ đó sẽ thấy Bolt w/ Blister mở cửa => Tag Duel để lấy cái part cuói cùng !

Anh em thx em phát :bleh[1]:

Thanks bác nhưng em beat game rồi :D.Ý em là kiếm mấy cái Duel Runners Parts mà shop ko bán ấy.Mới lấy đc cái Engine va` CPU xịn nhất của thằng Jack va` ông ja` cho.

:em13:Có ai giúp cái con trợ lí của Jack sửa con Robo Jack hem:em11:. Sao em hem giúp nóa sửa được nhỉ :em13:
Đây đây !!!!! Misaki sẽ nhờ bạn đi tìm giúp 1 thứ gọi là J-ACK-A => Đi New Domino City xuống tận cùng thì sẽ có 1 cái shop "đểu" vào đó nói chuyện rồi chọn đúng bộ phận mình cần rồi đưa lại cho Misaki !! Từ đó sẽ đấu dc w/ Robot Jack Atlas và sẽ được 1 cái frame xe là Lambda !!
hy vọng giúp dc yami123 :D
P/s : Sắp thi xong rồi mọi ng có j thắc mắc cứ pót lên mình sẽ cố gắng giúp !!

yami123

Nấm nhỏ
Ý của mình là con Mina nóa hem cho mình làm cái nv đóa (đã đem theo Misaki làm partner). Cóa cách nào để nóa cho mình nhận nv này hem. Zới cho hỏi lun là phải duel bao nhiu lần với 3 cái máy tính để cho cánh cửa ở Fountain Plaza thế :rolleyes[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN