[Thảo Luận] Yu-Gi Oh! 5D's Over The Nexus

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ý của mình là con Mina nóa hem cho mình làm cái nv đóa (đã đem theo Misaki làm partner). Cóa cách nào để nóa cho mình nhận nv này hem. Zới cho hỏi lun là phải duel bao nhiu lần với 3 cái máy tính để cho cánh cửa ở Fountain Plaza thế :rolleyes[1]:
Bạn bỏ ngay con Misaki ra khỏi party đê !! Bạn phải nói chuyện với con Mina trước !! Sau đó mới đem con Misaki theo rồi nói chuyên lại với con Mina:D
Còn 3 cái máy tính mỗi cái 1 lần . Duelist trong 3 cái máy đó toàn mấy ông khó chơi mà phải đánh liên tục nên nhớ xếp Deck cho kĩ nhak !!
Cố gắng qua được cái mê cung sẽ dc đền đáp xứng đáng :bleh[1]:

yami123

Nấm nhỏ
Vẫn ko đc. Nó nói là: "Ah... What should I do...? Oh... Don't worry about me.". Còn cách nào để cho nóa cho mình nhận nv này hem. Hay phải duel zới nóa bao nhiu ván nữa :em27:. Còn các máy tính đóa thắng đc 1 ván hết ròy nhưng cửa vẫn ko mở. Phải đánh máy ván/1 máy mới đc thế :em25:

Vẫn ko đc. Nó nói là: "Ah... What should I do...? Oh... Don't worry about me.". Còn cách nào để cho nóa cho mình nhận nv này hem. Hay phải duel zới nóa bao nhiu ván nữa :em27:. Còn các máy tính đóa thắng đc 1 ván hết ròy nhưng cửa vẫn ko mở. Phải đánh máy ván/1 máy mới đc thế :em25:
Vậy là chắc bạn chưa làm xong trước mấy cái nv kia rồi ! Hay là bạn làm thử hết mấy cái nv kia trước đi !!
Còn cái máy tính thì mình viết ra luôn này :
Máy 1 : Nhà Yusei => Nói chuyện với Bruno => Đánh thắng Jack Yusei Crow trong cái máy đó !
Máy 2 : Cái nhà trước khi vào chỗ thi đấu [Nhà có thg MC ấy] Đi qua phải nói chuyện với bà đó rồi thắng TEAM NEW WORLD !!!
Máy 3 :Vào cái chỗ bán part đểu mà mình bị lừa lúc mới vô ở New Domino City ấy !!
Nói chuyện với thg cù lần đó rồi thắng Kalin Yusei Jack Crow !!
Tới chỗ Fountain là cái cửa nó mở !! XONG

THX NHÁ !!!!!!!!!!!!:no:

yami123

Nấm nhỏ
Bạn hiểu sai ý mình rồi. Máy cái máy tính đóa mình đã duel hết ròy. Nhưng cửa ko mở. Nghe nói phải đánh tới 3 lần/mỗi máy (tất nhiên là phải win hết các NPC trong máy tính). Còn mình mới làm xong đc cái nv tìm cha của 2 đứa nhỏ, zới sửa cái thằng Ghost zì đấy. Duel zới con robo. Đưa 5 đứa con trai tới cái con ở chỗ Stadium, cho thằng nhỏ kia xem các lá bài, đưa vé uống trà, còn zì nữa thế bạn...

bạn hiểu sai ý mình rồi. Máy cái máy tính đóa mình đã duel hết ròy. Nhưng cửa ko mở. Nghe nói phải đánh tới 3 lần/mỗi máy (tất nhiên là phải win hết các npc trong máy tính). Còn mình mới làm xong đc cái nv tìm cha của 2 đứa nhỏ, zới sửa cái thằng ghost zì đấy. Duel zới con robo. đưa 5 đứa con trai tới cái con ở chỗ stadium, cho thằng nhỏ kia xem các lá bài, đưa vé uống trà, còn zì nữa thế bạn...
thua ! :((

yami123

Nấm nhỏ
Bạn chủ topic duel giao hữu với mình nhé! Mà không biết dùng giả lập kết nối được wifi không nữa để thử đã :rolleyes[1]:

yami123

Nấm nhỏ
Cái đó chưa biết. Chỉ vào được wifi thôi. Còn chưa thử duel nữa. H` đã có FC rồi, đang chơi trên DSi. Nhưng ở đây wifi cúp rồi hết duel đc :em27:

trò này bị kì cục đang đánh nhau ỳ xèo mà trên màn hình thường xuyên xuất hiện 5 dấu chấm chạy mãi đợi cả buổi thằng máy mới đi lượt của nó, mới có ván thứ 2 của đầu trò chơi là chịu hông nổi nữa xóa game luôn
ai có biết phần yugi oh champion nào mà thằng máy đi nhanh thật nhanh không

EndLessLove

Nấm nhỏ
trò này bị kì cục đang đánh nhau ỳ xèo mà trên màn hình thường xuyên xuất hiện 5 dấu chấm chạy mãi đợi cả buổi thằng máy mới đi lượt của nó, mới có ván thứ 2 của đầu trò chơi là chịu hông nổi nữa xóa game luôn
ai có biết phần yugi oh champion nào mà thằng máy đi nhanh thật nhanh không
Cái j` cũng có ý đồ của nó hết bạn ak`. 5 chấm là để cảm giác duel thật hơn ( giống người suy nghĩ), chứ đánh nhanh rút lẹ thì giống máy quá, mấy bản mà đánh như máy thì từ 2006 =>> 2008

Ai hướng dẫn mình cách đua xe trong game này với. Khi đèn xanh hiện lên mình ấn A thì xe của mình đi chậm rì, mãi mới tăng tốc. Trong khi đó vừa đèn xanh một cái là thằng kia nó phóng tuốt luốt tới mấy cây số rồi.

tốt nhất bạn mua mấy cái part trong shop bán trang bị cho xe thì mới đua nổi,mới vào xe yếu quá đâu có tăng tốc được đâu bạn:bye2[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN