The Legend of Zelda: Spirit Tracks

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
nếu nhà không có mic thì bạn có thể ra hàng internet để dùng tạm mic ở đó, nhớ cẩn thận virus ^^

tiện nhất là bạn mua cái headphone có kèm mic về, chọn loại có bọc tai nghe cho đỡ điếc tai, có cái đó nghe nhạc xem phim cảm giác cũng hay hơn :D

có cách nào ko cần dùng headphone mà vẫn có thể thổi đc khi dùng giả lập No$ trên pc ???? tức là chỉnh linh tinh gì đấy trong máy nó có thể thay thế đc headphone
hồi lâu tôi có xem một bài viết nào đó nó có hướng dẫn cái này mà h tìm lại chả thấy đâu

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
là lá la chán quá hú hú hì hì ha ha

---------- Post added at 07:13 PM ---------- Previous post was at 07:12 PM ----------

Cuộc đời là nhửng niềm đau

---------- Post added at 07:13 PM ---------- Previous post was at 07:13 PM ----------

Thèm máy psp quá mà không có tiền.Ai có cho mình mượn được hem

spam nha. Coi chừng nhận thẻ đó nha u.

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Download đc rồi #:-s Đang chơi tới khúc lái xe lửa mà không biết lái sao nữa :(( Mong có ai chỉ giúp, cảm ơn nhìu nhìu lắm :) Chỉ cách sử dụng còi và cách đạp số xe lửa (gearbox) nha :)

---------- Post added at 11:12 AM ---------- Previous post was at 11:09 AM ----------

Nghe như Rexona ý nhỉ :))
Ờ nhỉ, giống thiệt nhưng lúc nói mình đâu có để ý tới đâu ta :D

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Download đc rồi #:-s Đang chơi tới khúc lái xe lửa mà không biết lái sao nữa :(( Mong có ai chỉ giúp, cảm ơn nhìu nhìu lắm :) Chỉ cách sử dụng còi và cách đạp số xe lửa (gearbox) nha :)

---------- Post added at 11:12 AM ---------- Previous post was at 11:09 AM ----------

Ờ nhỉ, giống thiệt nhưng lúc nói mình đâu có để ý tới đâu ta :D
Bạn wa box thảo luận nha, bên đây chỉ cho rom game thui.

Dù sao cũng chỉ bạn luôn. ^^

bạn nhìn hình trên sẽ thấy cái gear bõ dùng để điều khiển tốc độ, kéo lên trên là chạy nhanh. Còn cái trên gearbox là 1 sơi dây nó là còi hụ đó, bạn kéo nó khi gặp monster hay animal cản đường bạn. Còn khẩu đại bác trên nóc tàu thì về sau mới co, Have fun

Cần Hướng dẫn về Zelda ST

em sài giả lập No$gba !!! mừ chơi game nỳ tới cái đoạn đi tàu đụng vào cong heo đó !! em hok bix làm sao để đi tiếp dc ! vì cái còi hok có !!! cái em patch hoài nhưng hok chơi dc !!! ai bix patch chỉ em cái !!! hoặc gữi file game đã patch cho em !!! thành nhìu

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Bạn chỉ cần đăng 1 bài trong topic Zelda - ROM Info là được rồi, post nhiều lần như vừa rồi sẽ bị xóa bài đấy bạn ạ.

PS: Bạn khóc đấy à?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN