The World Ends With You

Cửa hàng game Nintendo nShop

silver3128

V.I.P Member
đến cái đoạn mà có 2 đứa con gái ở ngày thứ 5 í sau đó đi mua cái CD cho cái thằng đứng chặn rùi giờ nó bảo là đi săn cái meme gì đó nhưng không bít là gì ai chỉ hộ:D
có 2 đứa con gái sinh viên bọn nó nói chuyện với nhau nhưng cả 2 đều đang nói dối sau đó đi thì bị 1 thằng reaper chặn và đi mua đĩa cho nó rùi giờ chả biết làm sao để hoàn thành nhiệm vụ :roll2[1]:

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
Vừa đánh xong thằng Minamimoto :| .Ko ngờ nv mình yêu thích nhất lại là 1 con quỉ :em21: .Vậy mà cứ tưởng thằng đấy là người tốt :em43:
Cái pin thổi loa nó ghi thỉnh thoảng HP drain là HP của mình hay của địch vậy nhỉ :-/

Cyberhunter

V.I.P Member
@Silver: Rồi biết rồi. Anh phải hoàn thành chỗ tụi con gái trước, từ chỗ tụi con gái đi qua bên trái về chỗ ban đầu. Vòng vòng đó có ông già đang chơi Reaper Creeper ấy, nói chuyện với ổng, học cách chơi reaper creeper. Sau đó sẽ có meme Reaper Creeper. Về imprint vào nhỏ sinh viên là xong ;))
@Boyson: Lại thêm 1 người chơi RPG ko đọc hội thoại, mình nghĩ bạn ko hợp mấy game này roài. Minaminoto là GM của tuần 2 ( chắc chơi hết tuần 1 thì phải biết GM,game master, là trùm rồi) =.=
HP Drain là drain của đối thủ bạn :|

silver3128

V.I.P Member
cảm ơn nhé giờ chơi tiếp đc rùi nhân tiện cái con đeo kính ở trang trước là shiki ah` sao lại khác trong game thế ????
hơi lạc đề tẹo

Cyberhunter

V.I.P Member
À, anh muốn biết trước thì em nói trước luôn, con nhỏ Shiki mà anh thấy trong game là Eri, bạn của Shiki chứ ko phải Shiki thật.
Shiki nói là muốn dc như Eri nhưng thật ra lại ghen tị với Eri về mọi mặt. Entry fee của Shiki là chính nó, nên nó bị ở trong thân hình của Eri. Về sau cái ghen tị đó dc Neku hóa giải ;))
Con nhỏ Shiki bên trang kia cũng ko phải thật vì do fan vẽ :))
À, nói cái entry mới nhớ, entry fee tuần đầu tiên của Beat là gì vậy?!?

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Hơi lạc đề một tẹo là cái thân thể của Shiki là của Eri nhá,not Ami :).Chơi xong rồi hỏi lại tên cái pin hệ slash(đánh chém ở gần)mạnh nhất là gì ?

fly_us

Nấm bình thường
entry fee của Beat là ký ức của Rhyme về Beat, do đó Rhyme ko nhớ Beat là anh mình, chỉ biết là 1 người vô tình gặp trong game thôi.

Cyberhunter

V.I.P Member
A quên mất, ý em hỏi là entry fee của Rhyme chứ ko phải Beat, lúc đầu tụi nó cũng nhầm vụ này =.=
@Miles: đã edit, thanks :D

fly_us

Nấm bình thường
Rhyme thì ko có nhắc tới, nên đa số chỉ đoán thôi. Có người đoán là dream của Rhyme, vì có nghe Beat nói là trước đây she is full of dream, no no more vậy thôi à...

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
@Boyson: Lại thêm 1 người chơi RPG ko đọc hội thoại, mình nghĩ bạn ko hợp mấy game này roài. Minaminoto là GM của tuần 2 ( chắc chơi hết tuần 1 thì phải biết GM,game master, là trùm rồi) =.=
HP Drain là drain của đối thủ bạn :|
Tớ chơi đọc hội thoại cực kỳ kỹ :Disgust[1]: .Thằng Minami cũng biết nó là GM nhưng thấy nó kiểu hâm hâm :)) ko như mấy thằng GM khác nên nghĩ có thể nó sẽ giúp mình thoai.Thế là nó chết rồi à :|

Tớ chơi đọc hội thoại cực kỳ kỹ :Disgust[1]: .Thằng Minami cũng biết nó là GM nhưng thấy nó kiểu hâm hâm :)) ko như mấy thằng GM khác nên nghĩ có thể nó sẽ giúp mình thoai.Thế là nó chết rồi à :|
:)). Thêm 1 người nữa cũng thuộc dạng ... hâm hâm như mình, thích thằng Sho Monamimoto :em07:. Mấy bài trước của mình có Post đoạn nhạc thằng Sho "hát" đó =)).

Cyberhunter

V.I.P Member
No, nhưng rõ ràng là trong hoại thoại nó coi mình ko ra kí lô nào, mình chỉ = trọng lượng của nguyên tử, với lại nó còn nói diệt mình = tốc độ ánh sáng =)). Còn thần tượng thì mình cũng thần tượng Monamimoto đây. Chỉ là nó hoàn toàn ko có điểm gì là người tốt =)). Có điều ảnh giỏi toán nhỉ, đọc số Pi tới 3 khung :|

_ =)) chắc nó bịa ra đấy =)). Hồi trước anh còn để đoạn nó nói là nó "diệt mình = tốc độ ánh sáng" nữa cơ :)). Thằng Sho không phải người hiền nhưng nhiều người khoái cái ác hơn :D.

=)) Công nhận nhìn cảnh nó nằm dưới đống đổ nát nhìn ... thảm hại thật chứ =)). Ủa? Lính ông H? trong Secret Reports nói hả? làm biếng đọc mấy cái đó quá :(.

Cyberhunter

V.I.P Member
Sax, nó là plan B của ông H đấy, để phòng tránh việc thằng Josua muốn destroy SHIBUYA. Vậy chắc anh cũng ko biết ông H là falling angle luôn :|

Khíp thằng ku minamimoto này mạnh ghê =,= em hp 750+450, attack với defense lè tè 20-30 để lv1 mức hard mà bị nó dập cho tơi bời ko thương tiếc :(( rút ko nổi 1/2 hp của nó =,= chắc tại quan tâm tăng mỗi hp chứ attack với defense lùn tịt :D Ai có chiến thuật oánh ku này chỉ em với, tốc độ nó nhanh quá cận chiến hem xuể =,=

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Chiến thuật em xài để beat Minamimoto(Neku là)Chọn mấy cái pin tầm xa mạnh nhất và cái ném đồ(full lv rồi thì tốt),cứ chạy nhanh ra,né đòn và bắn :|.Lúc đó để mức hơi dễ thì làm thế ngon ơ :D.

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
đánh Minamoto thì đánh bằng joshua ở màn hình trên ấy, màn hình dưới thì để Neku chạy vòng vòng tránh bị đánh . Đánh vậy sẽ dễ hơn.
lúc Minamoto ở dưới đất thì mình bay lên để đánh, còn ổng bay lên thì mình hạ xuống đánh. Cứ vậy mà làm thôi :myemo0123:.
Nhưng nếu đánh được cả 2 màn hình luôn thì càng tốt :em02:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN