[Topic chat] Đại bản doanh box 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

DragonFly

Coi như là Rồng đi
tính luộc của ổng rồi sao còn nhắc nữa chi em :rolleyes[1]:
Sặc, éc min mần ăn..... được quá nhỉ :sorry[1]:

Công nhận công chúa của forum có sức hút ghê gớm nhỉ?? Mà Kawaii vẫn chưa nhận được DoA từ ông Randal hả?? Chừng nào có game anh em mình oánh lộn nhen :-?

@Randal: 3 đường thẳng hả? Thì vẽ 3 đường thẳng là đi qua đủ 9 điểm rồi mà?? Bộ ko phải hả?

Mas

Nấm nhỏ
Vẽ 1 đường zic-zac dài là qua 9 điểm thôi. Thật ra theo lý thuyết, có thể dùng 1 đường thẳng dài để liên kết tất cả 9 điểm đó :D Ai biết rồi thì thôi, ai chưa biết thì suy nghĩ từ từ ha.

Sặc, éc min mần ăn..... được quá nhỉ :sorry[1]:

Công nhận công chúa của forum có sức hút ghê gớm nhỉ?? Mà Kawaii vẫn chưa nhận được DoA từ ông Randal hả?? Chừng nào có game anh em mình oánh lộn nhen :-?

@Randal: 3 đường thẳng hả? Thì vẽ 3 đường thẳng là đi qua đủ 9 điểm rồi mà?? Bộ ko phải hả?
em cũng công nhận kawa có sức hút gê gớm thiệt :)) thấy cái box này vắng hoe àm kawa gé thăm bây giờ đắt khách :D

---------- Post added at 10:49 PM ---------- Previous post was at 10:39 PM ----------

ủa mà kwwa có chức vụ gì ở nvn mà có quyền chỉnh sửa vậy nhỉ, hình như mấy mod cũng nể nể :D cảm thấy huyền bí khó hỉu mà :D nên càng thấy cậu ấy hấp dẫn :x

manhsoi

Nấm nhỏ
Làm con gái nó có cái giá của nó , bạn chuyển giới tính thử đi , rồi thử xem có sức hấp dẫn như ạn ấy hok;;)

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
ế, trận đó Sheamus thắng Christian để đánh với RKO tuần sau đó...

cái đó tui cũng thấy vài tiếng trước trên youtube, nhưng lười chụp hình

dừng ở 09:50

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Chụp mấy lần luôn chứ ko phải một đâu nhỉ ;))
Vậy là Christian được giữ đai có 1 lần duy nhất thôi mà 5 ngày sau bị mất đai rồi, tội anh này quá, thích nhất cái theme của anh này :(

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
ờ, trong itouch của tui cũng có theme của Christian, mỗi lần lái xe mà nghe thì cứ muốn tăng tốc do quá epic. Kể cũng tội Christian, lấy đai cho Edge an lòng nghỉ hưu đc có 5 ngày rồi mất. Mà Sheamus đc ưu ái quá trời, mới đánh có 2 năm mà 2 lần WWE champ rồi

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Riêng tui thì thích cái theme của ông phía trên hơn ( sau trận gặp Christian chứng tỏ sự vô đối của anh ý\m/)
tui cũng cảm phục Christian sau trận đấu đó, qua đó chứng tỏ đc ông này là 1 người đáng đc tôn trọng:shake:
PS: cái ông tui ám chỉ chính là tên của 1 mem trong dd đấy^^

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Điều này đáng phải bàn lắm chứ để chứng tỏ 3DS có mặt khắp mọi nơi, chứng tỏ đc tính đại chúng của 3DS chứ\m/

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
tuy rằng biết là ko liên quan nhưng lâu lâu phải phong phú chủ đề này nọ chứ, nói chung cũng nhờ mấy thứ này nên mới lòi ra 3DS xuất hiện trong WWE đấy ông bạn ạ:no:

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
@EndLessLove: bạn ơi, chỗ này đã chính thức trở thành nơi chat chit rồi bạn (Do đã lỡ lạc đề từ vài trang trước nên theo đà cho đi luôn), nên ở đây mọi người muốn chia sẻ gì cũng đc cả. 3DS xuất hiện trong Smack Down thì cũng liên quan đến 3DS mà. Box hay topic sẽ khô khan lắm nếu cứ nói hoài về 1 chuyện (thậm chí là tịt ngòi lun do...hết chuyện để nói)

@Dark: bik nói tui rồi, tui khoái bài Burn In My Light của RKO hơn bài Voices. Nhưng bài Voices cũng epic nên chấp nhận đc

:emot-sissies:tưỡng KA chơi DAO chớ.....thấy nhận lời thách đấu quá chừng nhiều:emot-sissies:
:bleh[1]:tưỡng KA có 3ds chớ.....thấy được randal tặng cho quấn băng:bleh[1]:

Kawaii

Super Princess Peach
- Có ai thách đấu DOA với Kawaii đâu, nhưng mà Kawaii sẳn sàng nhận thư thách đấu, nhưng mà qua trung gian ở anh Bảo, tự Kawaii hok có máy ^_^

- Tự Randal thấy Kawaii thix Tecmo nên tặng đó mà ^_^ mà anh Bảo cho Kawaii mượn 3DS rùi mà :x

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
- Có ai thách đấu DOA với Kawaii đâu, nhưng mà Kawaii sẳn sàng nhận thư thách đấu, nhưng mà qua trung gian ở anh Bảo, tự Kawaii hok có máy ^_^

- Tự Randal thấy Kawaii thix Tecmo nên tặng đó mà ^_^ mà anh Bảo cho Kawaii mượn 3DS rùi mà :x
Đau buồn toàn tập, chẳng bù tui ở Cần Thơ nên cắn răng mà mua 1 con 3DS và 1 game SSF4 để online lĩnh giáo với ông Randy thử xem cách kết nối wifi như thế nào chứ về khoản này thì tui mù tịt:em44:

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Mọi người nhận được cái thông báo của Nintendo chưa, Có Automatic System Update luôn ;))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN