Từ điển Anh-Việt; Việt-Anh trên DS (Đã có thể gõ dấu tv)

Cửa hàng game Nintendo nShop

ừ mình cũng muốn hỏi câu tương tự,tại bây giờ muốn gõ tiếng việt chẳng biết làm thế nào,hầu như chỉ dùng được mỗi anh-việt,còn ngược lại thì chẳng dùng mấy:D

silver3128

V.I.P Member
Chết rùi mình nhỡ chọn định dạng cho nó là 1 chương trình nghe nhạc nên không cóp vào thẻ không dùng được .Download lại vẫn bị thế ai help mình khắc phục với

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
rename lại cho nó , đổi thành .nds ( hay sao ý ) là đc 。。。 VD : tên là Tudien.mp3 ( có thể .mp3 ẩn ) đổi lại thành Tudien.nds là đc

silver3128

V.I.P Member
Có cái này sướng thật :em41:trong gìơ kiểm tra mình đặt hẳn lên bàn cô giáo tiếng anh của mình đồng thời là giáo viên chủ nhiệm rất hiền cứ nghĩ đó là máy game.Trước hôm kiểm tra mình khoe cô là máy game rồi nên cô hỏi cứ bảo là em chơi thư giãn nên :em29:
Hỏi luôn dùng cái này không thoát ra được ah` toàn phải tắt máy:em08:
Ai có từ điển Anh -Anh không ném mình cái.có loại từ điển gì cứ ném nhé dùng nghịch cho vui :em16:

có chương trình từ điển Nhật-Anh này cũng hay lắm nè : http://www.joystiq.com/2006/04/13/ds-gets-wordplay-japanese-english-dictionary/
cái này là ko phải tự biên đâu nhé ^^ ai thích japanese thì down về sài.
Em đang học tiếng Nhật, cũng cần cái fần mềm này... nhưng có 1 rắc rối là nó lại bán ạh... anh có biết chỗ nào down về free hok nhỉ?!... Hoặc có ai biết thì chỉ dúm nhé! Thnx all!

Có đấy bạn, bạn cho mình địa chỉ yahoo mình gửi cho
Làm từ điển dễ lắm, trên stardict có bao nhiêu từ điển thì chương trình này đọc được bấy nhiêu.
Bạn cần Eng - Fre , Fre - Eng cũng cóa nữa, hiện mình dùng 6 bộ lun. DS đúng là tiện dụng.

ồ hay quá,cho mình ké với,nick mình là acuong_87:D(YM là acuong_87@yahoo.com.vn)
còn cái từ điển anh nhật thì lần truoc hình như có trò touch dictionary vùa có từ điển anh nhật vừa kèm cả máy tính luôn đấy

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN