Tư vấn chọn game / Thắc mắc thảo luận chung về game DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn thấy ALTWFC server như thế nào

• Tốt,chơi tạm được

Bình chọn: 0 0.0%
  • Không muốn chơi

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0

phongga

Nấm bình thường
có thể cho biết tên của từng game trong series Ace Attorney (series 6 game) dc ko?mình kiếm mới dc 4 game là tiếng Anh thôi, trong mục các game đã post cũng ko đủ nữa

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Phoenix Wright Ace Attorney
Ace Attorney - Justice for All
Ace Attorney - Trials and Tribulations
Apollo Justice - Ace Attorney
Ace Attorney Investigations - Miles Edgeworth
Ace Attorney Investigations 2 (phần 2 này ko có kế hoạch ra bản tiếng Anh)

cododien_9x

Nấm nhỏ
Game đối kháng hay DS???

Có bác nào biết game đối kháng(3d thì càng tốt) nào hay trên DS ko(nói trước là em ko thích thể loại đánh theo lượt đâu nhá)?Nếu biết thì chỉ giúp em với nha!!!Thanks trước!!!:yahoo[1]:

ôi ! chú muốn ăn thẻ hay sao mà tìm game ở Box thảo luận thế này... :em08:
game đối khác của DS hay nhất bây h là Dragon Ball ultimate butouden ấy... search trong forum đi rồi close cái này lại :em19:

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Game đối kháng mà có đánh theo lượt hả 8-}
Game đối kháng HAY trên DS đều là 2D hết: Jump! Ultimate Stars, Bleach: Dark Souls, Bleach: The Blade of Fate, Dragon Ball Kai: Ultimate Butouden, Ultimate Mortal Kombat, Dragon Ball Z: Supersonic Warriors 2 ......

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
game OG saga đấy :)) gọi là đối kháng đánh theo lượt cũng đúng :))

game Dragon Ball Kai: Ultimate Butouden là 3D mà

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
mấy anh chị nào có biết game đánh theo lượt dạng ô không, ngoài mấy cái summon night 1 2, LA 1 2 3 , còn mấy game nào tựa tựa vậy hok

p/s: btw, có ai tìm dc cái patch e của LA 3 hok, cho xin cái. Mà hình như clean ROM đang cheat dc, patch E vào sẽ ko cheat dc nữa à. Sau khi patch E xong có ai biết add cheat vào không ( đang dùng R4III ).

chán, cứ ném thức ăn vào bọn nó nhiều nhiều vào, ném liên tục cho cái trái tim trên đầu nó ko vỡ là đc, sau khoảng 5-10 lần thì sẽ bắt đc, thức ăn càng xịn thì càng dễ bắt. quái xịn hơn thì mất nhiều hơn. mà tốn thời gian bắt pet xịn làm j, bắt bò, gà, cừu vs tầm 8-12 con pet vớ vẩn để nó làm ruộng cho mình thôi, tập trung ép vũ khí mà chơi.

cododien_9x

Nấm nhỏ
các bác tư vấn cho em game wúynh nhau đi cảnh trên ds cái(giống kiểu tokyo bear down, SD Gundam Sangokuden Brave Battle Warriors) rất khoái thể loại đóa.thanks trước!!!:yahoo[1]:

Mình đang chơi G-Force trên giả lập, nay mình đang mắc ở đoạn này. Ở Mission 1 ý, cái trò Puzzle để hack máy chủ của Saber, ghép hoài không được, mình chả hiểu luật của nó là như thế nào ??? Tks trước :D

conternecticus

Nấm nhỏ
là sao? khi đó mooch đã copy cái card pass chưa, copy rùi thì trở về chỗ con chuột (quên tên rùi) đứng kế bên cái máy tính trên bàn, bấm nút X (nút X trên Ds nhé, còn trên máy tính mặc định là Z) để hack máy tính, hack xong đi một hồi nữa sẽ có trò puzzle, mình giải hoài ko dc :((

Cái câu lần trước mình tự giải được ùi, h lại gặp vấn đề y chang như bạn. Cái puzzle đó kiủ gì ý. Mình chẳng hiểu là nối 3 cái dây vô với nhau thì được hay phải dùng hết các mảnh người ta cho. Ai giúp với ??

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN