Tư vấn tâm lý {Miễn phí nha}

Cửa hàng game Nintendo nShop

-C.f0restwOw-

Nấm nhỏ
Spam?! ở đây có tính bài đâu :)) cậu có tâm sự gì cứ thoải mái nói ra :D
Như kiểu: " Hôm nay ngủ cả ngày h mất ngủ,anh em ai vào giúp với :(( ...."

Zephyr

Nấm bình thường
c.for ko đi tuyên truyền linh tinh nữa :-w , nhờ bác giúp có phỉa nhờ bác phá đâu :(

Mất ngủ thì uống thuốc ngủ :D càng nhiều càng ít :D

megazord2

Nấm nhỏ
spam dã man nhất là bác GB :D
Tình hình là thất tình rồi, em theo tình yêu mới rồi
Thật sự thì tớ luôn thắc mắc 1 điều: Tớ đã đánh mất em hay trong tim em chưa bao giờ có tớ.... :em21:
@Zephyr : Thật sự cái chữ ký của bác hơi ko dc đẹp mắt lắm. Bác thay chữ ký đi :D

Zephyr

Nấm bình thường
megazord2 nói:
Tình hình là thất tình rồi, em theo tình yêu mới rồi
Thật sự thì tớ luôn thắc mắc 1 điều: Tớ đã đánh mất em hay trong tim em chưa bao giờ có tớ....
Có mấy trường hợp thôi :
+Nếu cậu với em ấy chưa chính thức trở thành 1 cặp mà vẫn chỉ là bạn bè nhưng cậu thích mà ko dám nói rồi đùng 1 phát em ấy có bạn trai : trong tim em ấy chưa bao h có cậu vì chỉ nghĩ cậu là bạn tốt .
+Nếu cậu với em ấy đã là 1 cặp thì đích thị là cậu đã đánh mất hoặc bị thằng khác cướp mất !
Cậu còn trẻ đời còn dài , chẳng lẽ lo ko kiếm được bạn gái à :) . rồi có lúc bác sẽ gặp người phù hợp với mình thôi .
Về trường hợp bị đứa khác cướp mất tớ kể 1 câu chuyện vui có thực thế này : hôm đi off hỏi c.f0restwOw vì làm sao chia tay bạn gái cũ thì c.for bảo là do người bạn chụp được ảnh nó đi với thằng khác !
Zep : thế thằng đó trông như thế nào ?
c.f0r : nó ko đẹp trai đâu nhưng nó đi ôtô (LOL)

-C.f0restwOw-

Nấm nhỏ
Đừng lấy tớ ra làm ví dụ được không Zep :|
@megazord2: đúng như Zep hỏi,có 2 trườg hợp.
- Cậu và nhỏ bạn chưa là 1 cặp.thì có lẽ trong tim nhỏ đấy có 1 góc nho nhỏ nào đó dành cho cậu nhưng chỉ với danh nghĩa là bạn bè...
- Nếu cậu và nhỏ đó là 1 cặp rồi thì hoặc cậu đã đánh mất 1tc,hoặc tc của nhỏ dành cho cậu hết\m/
-Và thêm 1 điều nữa.nếu như là bạn lâu rồi thì chắc có cái gì đấy nhầm lẫn ở đây ;))

megazord2

Nấm nhỏ
=))
Truờng hợp tớ và em ấy là 1 cặp lâu rồi. Dc mấy tháng rồi chứ nhỉ, nhưng mà có thất hứa sơ sơ có vài lần:em27:. nhưng sau khi thất hứa tớ cũng làm hết sức đền bù mà ( bất đắc dĩ mới thất hứa thôi, em nó ko chịu hiểu ). Ngày hôm truớc ko đến dc em nó chờ có 1 tiếng rồi giận bỏ về ko chịu đi nữa, hôm sau tớ chờ lại cả 1 buổi chiều nhưng em nó vẫn ko đến :o3

Zephyr

Nấm bình thường
=))
Truờng hợp tớ và em ấy là 1 cặp lâu rồi. Dc mấy tháng rồi chứ nhỉ, nhưng mà có thất hứa sơ sơ có vài lần:em27:. nhưng sau khi thất hứa tớ cũng làm hết sức đền bù mà ( bất đắc dĩ mới thất hứa thôi, em nó ko chịu hiểu ). Ngày hôm truớc ko đến dc em nó chờ có 1 tiếng rồi giận bỏ về ko chịu đi nữa, hôm sau tớ chờ lại cả 1 buổi chiều nhưng em nó vẫn ko đến :o3
Con gái ghét nhất mấy anh họ hứa đấy :|Bắt em đợi 1 tiếng thì đến là nản đấy :bounce[1]: . Bây h tâm trạng em ấy đang nóng tiêts , thôi thì tốt nhất là đợi 1 tuần nữa xem sao , đợi em nguôi nguôi rồi mùng 8/3 đặt hoa đến nhà ghi mấy chữ đại loại như kiểu : "Anh biết lỗi rồi ..." .
Chúc may mắn :D

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
:"> chỉ có Likan này khuấy động dc ko khí xung quanh thoy
câu tiếp theo:

;;) 3 có người đàn ông trong 1 cái phòng nhỏ xíu, nếu 2 người đứng thì đủ 1 người nằm, 2 người ngả lưng thì 1 người đứng, vậy làm sao cho 2 người nằm và 1 người đứng

EvilBoys1996

Nấm bình thường
Tư vấn tâm lý mà lại có đố vui ở đây hén :)) Thôi thì cứ trả lời vậy:D đó là đuổi 1 thằng ra ngoài :)) hoặc vào 1 phòng lớn hơn =))

-----------------

Tình hình là đang thèm cái DSi quá, mặc dù đã có DS Lite =P~, không biết có nên mua DSi không, ai nhìu exp tư vấn mình phát :P

Zephyr

Nấm bình thường
@ Lycan : sáng ngủ dậy đánh răng rửa mặt rồi đi ăn sáng , sau đó uống theo đơn . Cố gắng đừng làm việc nặng , đi dạo cho thoải mái đầu óc . Trưa ngủ nhẹ khoảng 1.5->2h cho sảng khoái , ăn bữa tráng miệng lúc ngủ dậy , nên có sữa , sau đó đi bát phố hay công viên đều được . Tối xem , uống thuốc again rồi ngủ sớm . Lúc ngủ nên nằm nghiêng để giấc ngủ sâu . Cứ làm thế này 1 tuần là lại trở lại bình thường .
Bác Lican thấy tiêu đề topic là Tư vấn tâm lý ko :em21:mà bác lại vào đây chơi câu đố thế :| , trong mục thư giãn có topic câu đố đó , mời bác vào đấy :| rất cảm ơn bác đã khuấy động hộ nhưng làm thế này sai cách mất rồi :Dry[1]:

@Evilboys1996 : DSi hơn DS lite mỗi cái chụp ảnh còn cơ bản thì vẫn giống nhau . Nếu em định bán DS Lite lên DSi thì ko nên , nếu em có đủ tiền mua DSi thì em dành dụm nốt mà mua wii :D

Zephyr

Nấm bình thường
Cái khe GBA của DS Lite nó chủ yếu để cắm cái EZflash thôi . Ở Vn toàn bán băng GBA tàu nên chơi bực cả mình ,nếu muốn chơi game GBA thì chơi giả lập trên PC cho nhanh .
Lại bắt đầu lệch lạc đi sang một thứ gì đó khác mất rồi =.=!

-C.f0restwOw-

Nấm nhỏ
Tư vấn hộ thằng em con ông chú là em trai bố con ông nội cháu cụ nội tớ cái :))
Nó vừa bị người yêu nó đá + nói 1 câu " bạn yêu trong sáng quá " phải giải quyết tn bây giờ :-ss

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN