Tư vấn tâm lý {Miễn phí nha}

Cửa hàng game Nintendo nShop

fly_us

Nấm bình thường
Ặc ặc,dân boy chúng ta rất hay bị cái món "tình đơn phương":D.Thấy 1 cô bé Cu tê,tình cờ thấy cô ấy liếc trộm mình,hoặc thấy cười với mình 1 cái rõ tươi là đã chít roài.Sau đó ngồi ôm mộng........
Cứ làm theo cách của em là tốt nhất:gọi ĐT cho sư phụ Harry Potter,hỏi cách học Bế quan bí thuật thế là xong béng (như em nà :D)
số điện thoại số mấy dzạ =)) =))

chắc 113 :em16:

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
có mà 115 ý bác ạ, cho mấy bác Harry potter mặc bờ lu trắng đưa mình vào bệnh viện là vừa. Đà này chắc hết dám kết bạn nữ quá, toàn đực rựa nói chuyện cho nó dễ :(

Annieslover

V.I.P Member
-_- thật là kém cỏi , nó nhìn mình cười 1 cái ư mình quy đi , thình thoẳng lườm nó 1 cái , mắt trố ra , vô tình lạnh lùng , có khi lúc đấy nó tình đơn phương thì chết :D :D

Mà các chị em đôi khi cũng đểu giả lắm cơ,cứ giả vờ nhìn mình,cười mình,hóa ra là để xem là mình có wuyến rú ko:-))=)).Lúc mình chít rùi thì nhảy sang thèng khác,thế là tình đơn phương :))

-_- thật là kém cỏi , nó nhìn mình cười 1 cái ư mình quy đi , thình thoẳng lườm nó 1 cái , mắt trố ra , vô tình lạnh lùng , có khi lúc đấy nó tình đơn phương thì chết
Chờ đấy :))

chà, zelda nói đúng ý anh em ghê dzậy đó, thế cho mình hỏi (bên lề thôi), zelda đã có mối tình nào chưa dzậy mà sao lại có thể phát biểu hay wá, nếu có thì chia sẻ cho anh em dzới

Unicorn9x

Nấm nhỏ
sách giáo dục công dân có ghi rõ: tình yêu ở lứa tuổi từ 10 tới 17 chỉ là những tình cảm đầu đời!! chưa phải là tình iu!! bởi thế mấy bác đừng ham hố làm giề!! tình iu nó sẽ tự đến ko cần tìm kím đâu!!:)) 18 tuổi mới dc phép iu nha:D!!

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
vỡ mặt...=.= tớ sinh 30/10, có nghĩa là vẫn chưa được 18 tuổi, chưa được quyền yêu à =((

ehèm
nhóc này lói ghê quá đấy
đây đc tính là 1 hình thức nói xấu các girls đấy
Kô phải nói xấu mà là bóc mẽ chị ah.Em sợ món nì lắm nên phổ biến cho AE

Chắc chị Kềnh cũng thế nên.....:))

@Unicorn:Em tớ học mẫu giáo đã iu rùi kìa.Tình iu ko giới hạn tuổi tác :))

sao cái chỗ tư vấn tâm lý của em, mấy ông bác sĩ toàn là hỏi tuổi tác ko vậy sao khám bện được, nói vậy chứ em bị điểm kém ko biết dấu diếm mẹ ra sao đây nữa.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN