Dàn trận Yu-Gi-Oh! 5Ds World Championship 2010 Reverse of Arcadia

Cửa hàng game Nintendo nShop

kidbuu

Nấm nhỏ
Anh nào giúp em với ??
Em làm theo các bước nhưng vào Ysmenu rồi vào rom đã patch nó ghi là no_boot_loader?
Ai giúp em với ?
Bạn thử dùng Wood R4 xem: http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=10993

Patch hỏng rồi mà còn đính vào
Link Romulation bị block rồi ko down được nữa, mình đã post lại link Mediafire, nếu như Mediafire tiếp tục xóa file thì pm mình. Bạn nhớ cài YS menu hoặc Wood trước khi copy game vô thẻ nhớ nhé.

Mọi người ơi cho em hỏi là em đang bắt đầu chơi Yu-Gi-Oh! 5Ds World Championship 2010 Reverse of Arcadia bằng DeSmuME ver 0.9.6 win32. Không hiểu sao khi duel, cứ khi attack thì đứng hình lại, em đã load lại và đánh lần nữa nhưng vẫn không được. Mọi người giúp em với.

kidbuu

Nấm nhỏ
Mọi người ơi cho em hỏi là em đang bắt đầu chơi Yu-Gi-Oh! 5Ds World Championship 2010 Reverse of Arcadia bằng DeSmuME ver 0.9.6 win32. Không hiểu sao khi duel, cứ khi attack thì đứng hình lại, em đã load lại và đánh lần nữa nhưng vẫn không được. Mọi người giúp em với.
Bạn thử dùng phần mềm giả lập này xem sao. Mình thấy NoGba là phần mềm khá ổn định là ít bug nhất đó!

Ko biết có phải tại máy ko chứ mình down ở trang đầu mà sao down xong giải nén ko dc có ai làm ơn up lại đi mình chơi trên R4 nên phải cần có Patch. Thanks

Anh em hướng dẫn em dùng language codes trên acekard 2i với em cập nhật FW mới nhất rồi có sẵn cheat rồi nhưng chọn xong save lại rồi mà vào game vẫn là tiếng nhật mọi người giúp em với

cho mình hỏi, mình đã dow về bản đã patch của chủ topic, đã vào đc game nhưng đến phần chọn giữa 5ds story mode và worldchampionship thì nếu chọn 5ds story mode thì màn hình đen thui, còn chọn worldchampionship thì vào đc nhưng khi chọn free duel với CPU thì oẳn tù tì xong nó cũng lại đen xì. tại sao vậy ??????? (mình chơi trên máy DSLite thẻ R4SDHC xài kernel V1.34)

EndLessLove

Nấm nhỏ
Hix, chơi trên R4i-sdhc v 1.32b mà cứ bị lỗi disk code error -82, chơi 2009 thì bị lỗi -81 :sorry[1]:. Ai biết cách fix ko???? :sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN