Dàn trận Yu-Gi-Oh! 5Ds World Championship 2010 Reverse of Arcadia

Cửa hàng game Nintendo nShop

Vẫn không được chanhgia à. Chỉ hiện lên menu, loading và trắng toát màn hình.
Thế bạn đã patch game chưa. Game sau khi đã được patch thì cả Ys menu lẫn FW 1.04 của r4 đều chạy được game hết. Bạn vào trang đầu tiên trong topic này dow rom đã patch sẵn rồi chạy bằng FW 1.04 nhé.

hình như game này cũng có người Viêt mình góp sức làm đó, lúc chơi hết game, mình thấy có tên 2 người bay bay qua :D ko nhớ là 2 ông nào :)
mà cũng ko biết 2 ông đó làm nhiệm vụ gì luôn :D- ko biết tiếng nhật mù :(

Duel Caculator chứ nhỉ? Cái đó là một cái máy tính dành cho mấy nguời chơi đấu bài thật để tính toán cho dễ dàng thôi
chức nay này chả biết khi nào mình mới dùng tới :( .có bạn nào ở gần nhà mình mà có bài thật ko, qua chỗ mình đánh chơi coi :D,

em sài N5 .... mọi người sài YSmenu hình như có hiệu quả và play đc yugio , em mò 2 ngày rồi mà vẩn ko tìm đc cách cài YSmenu vào máy dù đả thư dùng bản có sẳn ysmenu+firmware+moonshell của R4 mà vẩn ko đc .... em củng đả down và patch bản (J ) bên romulation ... vẩn ko đc còn mấy link patch + word bên MF của mấy anh link die sạch hix ... ai bít xin chỉ zúp 1 cách dể dàng hơn >< hoặc bạn nào đả chơi đc có thể up cho mình đc không up cho mình lun firmware củng đc , vô cùng tuyệt vọng xin đc cứu

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN