Các thắc mắc chung về Flashcard

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nên mua cái nào thì hợp lý nhỉ ?

• Acekard2i

Bình chọn: 4 57.1%
  • Cyclo DS

Bình chọn: 3 42.9%

• Số thành viên bình chọn
    7
  • Poll closed .
các bạn cho mình xin ý kiến xem nên mua card nào trong tất cả các loại flash card cho ds (lite) bây giờ. đang muốn thay r4 lắm rồi, r4 ngày càng yếu kém giá nó mà phát triển tốt thì có phải hay không

R4i ko nhận cheat

Làm ơn giúp mình với. Lúc đầu thêm cheat mới vào thì ko ăn nhưng cheat cũ OK. Lúc sau format ko ăn cheat lun. Plz help:em30::bye2[1]:

CHo mình hỏi mình có 1 file cheat usrcheat.dat tầm 5MBs, sau đó mình tìm đc 1 file cheat khác của 1 trò chơi riêng rẻ tầm 14kb, vậy làm sao add cái file cheat 14kb vào file 5MBs để chạy trên DSTT?

Ko hiểu tại sao dạo này cắm Flash Card rất khó nhận thẻ nhớ , phải tháo ra cắm lại đến mấy lần nó mới nhận . Vào phần chọn ROM thì lại hay bị đứng , lúc vào game vẫn rất dễ đứng nhất là khi vào game hay đến những đoạn chuyển cảnh ( chọn new game , continue hoặc qua 1 cánh cửa ) là nó tối thui xong đứng lun ! Ko biết là bị sao nữa , chắc Flashcard dõm òi ( với lại mình xài flashcard R4iii )

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
R4 ko sử dụng wifi được tại sao?

Mình vừa đọc 1 trang trên mạng thấy họ nói là flashcard R4 ko sử dung wifi được(hèn gì xưa này mình có sài được đâu)Các bạn biết tại sao ko nhỉ xin giúp đỡ.

honquoc

Thành viên lâu năm
Mình vừa đọc 1 trang trên mạng thấy họ nói là flashcard R4 ko sử dung wifi được(hèn gì xưa này mình có sài được đâu)Các bạn biết tại sao ko nhỉ xin giúp đỡ.
ý bạn là sao mình ko hiểu lắm , vì mình cũng xài R4 lướt web ầm ầm wifi game cũng vô tút chạy ro ro ko có gì ko đc hết ????

r4ultra trên firmware 1.4

Mình sài dsi, flashcard r4ultra, fir 1.4
Trước lỡ tay up lên 1.4 nay flashcard r4ultra đã có bản vá "R4i&R4U v1.55 kernel". Nhưng mình không bít cài sao. Bạn nào bít cài thì giúp mình với mình xin hậu tạ.
www.r4ultra.com

tình hình là hum bữa tháo em già super card lite ra để chỉnh độ sáng.lúc đút vào lại thì màn hình trắng xóa lun...h hok bít là cái slot nó bị hư hay là cái super card bị hư nữa...làm thế nào để bít hok nhỉ...hư rùi chắc fai mua R4 xài rùi..

thientai99x

Nấm nhỏ
tình hình là hum bữa tháo em già super card lite ra để chỉnh độ sáng.lúc đút vào lại thì màn hình trắng xóa lun...h hok bít là cái slot nó bị hư hay là cái super card bị hư nữa...làm thế nào để bít hok nhỉ...hư rùi chắc fai mua R4 xài rùi..
bán SC Lite đi mua acekard2i là cách tốt nhất ạ:myemo0121:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN