Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
Bắt đầu nản với cái trog GTA:SA, quest khó wa' :|, có ai chơi qua game này chưa, cho mih hỏi cái nhiệm vụ làm xe nhún nhảy, và cái nv bắn 3 hay 4 thằng đứng trên tàu hỏa, công nhận map nó lớn thật, hum wa chán đời đi vượt biển nhìn thấy cả kim tự tháp, và tượng nhân sư :em33:

lucasDS

Nấm nhỏ
Bắt đầu nản với cái trog GTA:SA, quest khó wa' :|, có ai chơi qua game này chưa, cho mih hỏi cái nhiệm vụ làm xe nhún nhảy, và cái nv bắn 3 hay 4 thằng đứng trên tàu hỏa, công nhận map nó lớn thật, hum wa chán đời đi vượt biển nhìn thấy cả kim tự tháp, và tượng nhân sư :em33:
Cái nhiệm vụ nhún nhảy với xe thì chỉ có cách cố mà luyện thui chứ biết sao ( như chơi audition ý mà ;;) ) ,ko thì cậu thử nâng cấp các bộ phận xe lên xem có dễ hơn ko ,chứ tớ để nguyên thế mà vẫn qua ngon nè :))
NV bắn mấy thằng trên tàu thì lưu ý là phải đi chếch lên phía trên bắn thì mới dễ chết ,cái đó làm mãi mới xong , bắn mãi cũng chỉ đc có 3 thằng .... fail :myemo0114:

Ai xem không để tớ post nào? :))
GB xử Nman đi ;;)

gameboy89

V.I.P Member
@Darksky: Mih chơi trên Pc :P, mih vừa post game này bên góc tin học đó wa, cắm máy 1 đêm chiến đi :P, hum nọ vì hok mua đc đĩa nên đành phải down :P
@C.forest: hok cần fải cám ơn bạn đâu, khách sáo thế :em15:
@N-man: Ecchi hạng nặng ah ;)) coi cái này bức xúc đừng hỏi :em17: , coi cái này hok hay đâu, nhỡ coi xog mấy bác ý đi làm bậy thì chít :-", nói nhỏ tý ra yahoo share cho tớ là đc rùi :">

Zephyr

Nấm bình thường
Điều 5. Nghiêm cấm post bài viết/chữ ký có nội dung tuyên truyền thông tin, văn hóa không lành mạnh, đi sai chủ đề... Post những gì mà Nhà nước và Đảng cấm.

Bộ lông nghiệp làm công tác dân vận đâu có gì ko lành mạnh đâu bác , cái này chắc Đảng và nhà nước cũng ko cấm :">
Nhưng cứ sửa cho lành , nếu Likan ko thấy vấn đề gì thì đổi lại vậy

EvilBoys1996

Nấm bình thường
Bắt chước Thánh Gióng à :|
Bây giờ mới biết cuộc đời có nhiều thằng khổ mà cũng có nhiều thằng sướng :(( Bất công wé :((

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN