Thảo luận Kingdom Hearts 358/2 Days

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
Pandora mình chưa có, đang dùng cái phantom 5+ :D , hiếu lv bao nhiu rùi :>

Hum nay chơi tới Day 193 rùi hình như sắp beat game rùi nhỉ 8->

gameboy89

V.I.P Member
Roxar bây h bay đc rùi , bay lượn sướng thật :em33:

Hum nay mới ngộ ra 1 điều là ghép 2 cái ability vào Gear thì cũng nhận đc 2 ability từ Gear :em12:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
chỉ em cách dowload zới, em dowload về chơi , khi newgame lại bị màn hình đen, mấy bác đừng kiêu em wa ROM INFO coi, em coi rồi , chả hiểu cái giống gì hết, em cần ý kiến của bác nào dow về có lỗi như em rồi biết cách khắc phục thì chỉ em 1 cách tận tình , cần ý kiến người trong TOPIC này , SR chủ topic vì Spam quá lố

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
chỉ cần loại FC thôi, mấy thông tin kia không có cũng được ^^

bạn có down file do Miles up không hay là down clear rom trên Romulation, nếu down trên Romu thì dùng R4 sẽ bị đứng

mà mình thấy giải thích thế là rõ quá rồi, phần nào bên rom info bạn không hiểu bạn nói để mình khắc phục :)

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
cho hỏi luôn cách kiểm tra firmware như thế nào thế ( có cần phải mở máy gì không )

@Lightlem: mình mới tậu con NDS mới tháng 5 nên mấy game cũ mình hỏi anh Frozensatthu, thì chỉ biết là dowload về rồi copy vô thôi, chứ mình ko biết update firmware hay patch gì hết có gì chỉ mình ( the legend of zelda:spirit track mà bị lỗi này chắc chết quá :D )

@thanhmap4994 : bạn thử xem trên cái R4 của bạn có ghi trang web ko nếu có thì bạn lên cái trang web ấy vào phần DOWNLOAD kiếm cái firmware mới nhất down về chép đè lên firmware cũ ở ngoài giao diện thẻ nhớ còn bạn muốn biết firmware máy bạn bao nhiêu thì bạn mở máy lên, nhìn vào màn hình trên, góc phải, phía dưới nó có ghi đó

riêng về phần patch game thì bạn ko cần quan tâm vội vì forum nin rất nhìu người tốt bụng, patch sẵn cho mình chỉ cần down bản patch về chơi la ok rùi :D
nếu có gì ko rõ bạn cứ post bài ở đây : http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=1886 sẽ có người giải đáp thắc mắc cho bạn về FC ;))

Xion trong mission mode có từ đầu mà, lam ji mà nó hok cho :-j, vừa finish xong kết game thấy lấp lửng wa' hình như câu chuyện vẫn chưa xong :-?

Chắc nó làm kết như vậy để chuẩn bị cho ra bản 2 :>

Save của tớ nè chỉ còn làm mission mode là xong :D
http://www.mediafire.com/download.php?2jdjlqmhnmi
bản kết của kingdom heat ra gòi mà nhưng ở hệ máy khác thui,cái kingdom trên ds là nó nằm ở khúc giữa phần kingdom 1 và 2 nện bạn tưởng còn cũng đúng:myemo0122:

KH đã finish đâu , chỉ có Sora quậy nát cái Org XIII , còn về nguồn gốc Keyblade cùng 1 vài cái khác vẫn còn bí ẩn :)) . Chồ tiếp bản PSP xem nó giải thích gì :-"

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN