Thảo luận Dragon Ball Z: Attack of the Saiyans

Cửa hàng game Nintendo nShop

ặc, songoku tui cấp 77, krilin và gohan 70, đánh vegeta 3' xong :em29: bomb spirit của SGK đc hơn 20k dmg

à, đã có ai đánh được cái thằng broly chưa??? SGK 77 mà bị nó đánh 5 phát die :((
ông có biết SGK với 2 thằng kia của tôi lv bao nhiêu hôk =))
nói ra mà buồn cười :))
SGK lv 55 thẳng krilin với gohan có 44 45 hay sao ấy ;))
thế mà vẫn win mới pro chứ ;)) thích tôi send save cho xem :em42:

sonchuaquy

Nấm nhỏ
ông có biết SGK với 2 thằng kia của tôi lv bao nhiêu hôk =))
nói ra mà buồn cười :))
SGK lv 55 thẳng krilin với gohan có 44 45 hay sao ấy ;))
thế mà vẫn win mới pro chứ ;)) thích tôi send save cho xem :em42:
hè hè, đùa thế thôi chứ không có ý gì đâu nhé, thắng lúc nào chả được miễn là thắng:myemo0102:, nhưng mà Lv cao thì thắng nhanh hơn :))

Mọi người ơi có ai biết đoạn này không? "melt the ice blocking the way to yunzabit heights with the flame". mình hoàn thành hết các nhiệm vụ trong mục next goal rồi còn mỗi cái nhiệm vụ này là chưa qua được ai giúp với:em39:

sonchuaquy

Nấm nhỏ
Mọi người ơi có ai biết đoạn này không? "melt the ice blocking the way to yunzabit heights with the flame". mình hoàn thành hết các nhiệm vụ trong mục next goal rồi còn mỗi cái nhiệm vụ này là chưa qua được ai giúp với:em39:
về gặp lại đứa con gái ở núi Ngũ hành để xin nó lửa rồi quay lại chỗ tảng băng mà phá

mình mới tìm hoàn chỉh 7 viên ngọc, tới khúc luyện gohan...mà ôg con này yếu wa. khúc đầu có picolo đi theo để đánh cho gohan lên lv ké...mà mình sớn sác đi wa cái hag j...làm picolo đi mất tiêu luôn...>"<...h gohan yêu wa...hic...đánh 1 quái vật cũng ko xong...xóa đi thì tiếc..mà luyện tiếp ko xong...ai có đang đi tới doan này, hay chứa tới 1 chút, hay wa 1 chút thì cho mình xin cái file sav nha....cám ơn nhiều lắm lắm ==!!

sonchuaquy

Nấm nhỏ
mình mới tìm hoàn chỉh 7 viên ngọc, tới khúc luyện gohan...mà ôg con này yếu wa. khúc đầu có picolo đi theo để đánh cho gohan lên lv ké...mà mình sớn sác đi wa cái hag j...làm picolo đi mất tiêu luôn...>"<...h gohan yêu wa...hic...đánh 1 quái vật cũng ko xong...xóa đi thì tiếc..mà luyện tiếp ko xong...ai có đang đi tới doan này, hay chứa tới 1 chút, hay wa 1 chút thì cho mình xin cái file sav nha....cám ơn nhiều lắm lắm ==!!
mình chỉ có file save đã về toàn bộ rồi, bạn có lấy ko

Mình đang đi đến đoạn tìm ngọc rồng đã đánh hết những điểm phát sáng trên bản đồ để tìm ngọc rồi ( kể cả làm tan núi băng để lấy ngọc) thì bí đường. Rất mong các bạn hướng dẫn bước đi kế tiếp. Thanks

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
các bác biết cái công dụng của cái cây năng lượng là sao không, em gồng lên hết rồi mà chẳng chơi được chiêu gì, cái cây spark gì gì đó đó

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN