Thảo luận Dragon Ball Z: Attack of the Saiyans

Cửa hàng game Nintendo nShop

sonchuaquy

Nấm nhỏ
tui đã chơi đến đoạn cuối rồi, songoku solo cadic (sao trong game gọi là vageta nhỉ??) , để dành tối nay đánh

---------- Post added at 06:44 PM ---------- Previous post was at 06:41 PM ----------

cậu phải ghi cái goal ra để mọi người biết rõ hơn
hình như là vào chỗ pocolo đứng rồi vòng xuống dưới đi tiếp thì phải, không nhớ nữa

sonchuaquy

Nấm nhỏ
ai từng đánh cadic thì giúp em với, nó mạnh quá, không solo nổi, các pro cho em bík là phải lv bao nhiêu đánh đc nó. mà cái skill quả cầu kênhkhi sao yếu thế nhỉ??

gameboy89

V.I.P Member
ai từng đánh cadic thì giúp em với, nó mạnh quá, không solo nổi, các pro cho em bík là phải lv bao nhiêu đánh đc nó. mà cái skill quả cầu kênhkhi sao yếu thế nhỉ??
Yếu là thế nào :)), skill quả cầu đó tớ luyện lên đc hơn 10K damage đấy =)), vì có skill này nên việc giết Ca-dic thành ra quá dễ :))

Lúc hạ đc Ca-dic xog Goku của mình lv 52 thì phải, còn mấy thành viên còn lại như picolo,gohan hình như sàn san 45,46 gì đó :D, vừa bị mất cái thẻ nhớ nên hok xem kỹ lại đc :D

sonchuaquy

Nấm nhỏ
tui giết đc cadic rồi, songoku lv 62, skill spritbomb max, xài 3 lần liên tọi thế là cadic ra đi...
đoạn cuối credit còn hiện hình thằng fide, không biết bao giờ ra phần 2, tui thấy game này chơi rất hay

sonchuaquy

Nấm nhỏ
có ai biết cách phá đá để vào trong hang, đoạn songoku và pocolo vào trong khu rừng sau khi bọn người xayda đến ko?
bạn nói địa danh xem nào, chứ tui chưa chơi 1 tuần nên quên rồi:em17: nếu theo bạn nói thì chắc là đá cấp 3 phải có ki cấp 3 mới phá được, hình như là đến chương cuối mới có ki 3 cơ.

gameboy89

V.I.P Member
Khi nào đến đoạn đanh Vegeta là cái đoạn điều khiển Picolo và gohan đi hết cái khu vực trong rừng là gặp mà, đánh 1 hồi goku đến gạ đổi địa điểm, cũng ở gần đó luôn :D

Khi nào đến đoạn đanh Vegeta là cái đoạn điều khiển Picolo và gohan đi hết cái khu vực trong rừng là gặp mà, đánh 1 hồi goku đến gạ đổi địa điểm, cũng ở gần đó luôn :D
À à.Thôi chết.Lúc đấy có đến một cái hoang mạc thật.Nhưng mình ko vào đánh mà lại đi ra ngoài,thế là tự nhiên thấy Bulma đến đón quay về gặp Popo.Làm sao đây,liệu có quay lại được đó ko? =(

sonchuaquy

Nấm nhỏ
À à.Thôi chết.Lúc đấy có đến một cái hoang mạc thật.Nhưng mình ko vào đánh mà lại đi ra ngoài,thế là tự nhiên thấy Bulma đến đón quay về gặp Popo.Làm sao đây,liệu có quay lại được đó ko? =(
tui ngược lại với bạn, vào hang đánh luôn vegeta, đánh mãi không thắng thử về mới biết có vụ ngọc rồng :em20: nếu muốn đánh vegeta thì vào cái bàn ở ngay trên bàn mà picolo và gohan luyện lúc đầu ý

tui ngược lại với bạn, vào hang đánh luôn vegeta, đánh mãi không thắng thử về mới biết có vụ ngọc rồng :em20: nếu muốn đánh vegeta thì vào cái bàn ở ngay trên bàn mà picolo và gohan luyện lúc đầu ý
Trời ạ!Không hiểu sao,cho game vào máy tính,format thẻ,cóp lại,vào chơi thì thấy thêm một chỗ mới-Gizard Wasteland =)).Đánh được Vegeta rồi!Yếu xìu.Cho hai phát Meteor Combine với kaioken+Meteor phát nữa là đi.Con king kong cũng không trụ lại được sau hai phát Destructor Disk.
Giờ đang luyện để đánh Broly đây.Vãi hàng quá,một nhát 6000 Dam đi luôn cả team =))

gameboy89

V.I.P Member
Cái đoạn đánh vegeta thực ra vẫn có thể ra ngoai` đến chỗ bà phù thủy phục sinh lại team đc, mấy thằng bị nappa óanh chết :D

Broly nào :em04:, bản này đánh xog vegeta nó mở ra cái credit kết thúc game, xog lại quay về điểm mình save lúc trước khi đánh vegeta mà :-/

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN