Thảo luận Dragon Ball Z: Attack of the Saiyans

Cửa hàng game Nintendo nShop

sonchuaquy

Nấm nhỏ
các bác biết cái công dụng của cái cây năng lượng là sao không, em gồng lên hết rồi mà chẳng chơi được chiêu gì, cái cây spark gì gì đó đó
Spark để thực hiện combo, khi mà có 2, 3 nhân vật cùng full vạch spark thì khi bạn phối hợp đúng skill của 2 thằng với nhau sẽ tạo thành combo
Vạch Spark sẽ lên theo số cú đánh của bạn, đánh càng nhiều lên càng nhanh
ví dụ: lâu rồi ko chơi nên ko nhớ lắm, hình như là khi 3 thằng goku, karilin, yamcha cùng full spark và cùng xài đòn kamejoko thì ....:em19:
Có danh sách combo ở trong mục menu đó, trên đường đi bạn sẽ được các bí kíp , đại loại thế,quên rồi :D, nó sẽ add vào trong danh sách, hoặc bạn có thể tự mò combo và nó cũng sẽ add vào danh sách, mình đã add được hết toàn bộ combo trong danh sách rồi

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
Spark để thực hiện combo, khi mà có 2, 3 nhân vật cùng full vạch spark thì khi bạn phối hợp đúng skill của 2 thằng với nhau sẽ tạo thành combo
Vạch Spark sẽ lên theo số cú đánh của bạn, đánh càng nhiều lên càng nhanh
ví dụ: lâu rồi ko chơi nên ko nhớ lắm, hình như là khi 3 thằng goku, karilin, yamcha cùng full spark và cùng xài đòn kamejoko thì ....:em19:
Có danh sách combo ở trong mục menu đó, trên đường đi bạn sẽ được các bí kíp , đại loại thế,quên rồi :D, nó sẽ add vào trong danh sách, hoặc bạn có thể tự mò combo và nó cũng sẽ add vào danh sách, mình đã add được hết toàn bộ combo trong danh sách rồi
là sao, đi thu thập combo là sao, chứ combo không phải là mấy skill à, hình như 3 thằng chỉ có chung 1 skill kamehameha là cùng thôi, nhưng chưa thử nó ra sao :em41:

sonchuaquy

Nấm nhỏ
là sao, đi thu thập combo là sao, chứ combo không phải là mấy skill à, hình như 3 thằng chỉ có chung 1 skill kamehameha là cùng thôi, nhưng chưa thử nó ra sao :em41:
gọi combo cho dễ hiểu ấy mà, ví dụ cụ thể nè:
1. Goku , Karilin, Yamcha cùng đầy vạch Spark
2. Cho cả 3 thằng cùng dùng skill kamejoko
3. combo xuất hiện, tất nhiên dmg do 3 thằng cùng kame 1 lúc gây ra sẽ mạnh hơn nếu 3 thằng dùng kame riêng lẻ.
p/s: ngoài ra còn nhiều combo khác, ví dụ như pocolo và gohan cùng kame thì ...(lâu ko nhớ),blah blah... nói chung là bạn mò sẽ ra.
Bạn vào menu, chọn mục global gì gì đấy :( thì sẽ có danh sách các combo để bạn kết hợp, combo mạnh nhất là cái cuối kết hợp giữa quả cầu kênh khi của Goku và ?? (quên rồi :D)
đúng danh sách combo chính là cách kết hợp skill của các nhân vật đó, trên đường đi bạn sẽ được thu thập dần để hé lộ combo trong danh sách ( có những combo mà mình khó tự mò ra được =.=)

Mấy bạn cho hỏi. Nhiệm vụ game yêu cầu "đến Kame's temple để sửa rada tìm ngọc". Vậy Kame's Temple nằm ở đâu vậy???? Tks mấy bạn trước.

mình mới chơi trò này nên không biết nhiều
mình chơi đến đoạn tới đại hội võ thuật mà không biết tìm võ đài chỗ nào đễ đánh cả
ai qua được đoạn này rồi thì giúp mình với

mình đã qua được màng trên rồi và bây giờ đang bí ở đoạn goku
tìm mãi mà không thấy chỗ nào đễ đi
ai qua rồi thì xin chỉ giáo

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN