Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
hok có hứng thú sưu tầm console cho lắm :D nh mà thấy mấy sư huynh show dữ quá nên cũng mê, nhưng em cũng ko mún sưu tầm :))

topic mà đi quá xa chủ đề sưu tầm, mà chỉ trích, ném đá nhau thì sẽ bị xóa sạch hết đó nha :)

Tunny

Nấm nhỏ
Có gì đâu Mario, chỉ là nói thẳng với nhau 1 lần cho hiểu nhau.
Sưu tầm game, ngoài cái duyên cũng cần phải có tiền nhưng cái quan trọng đứng vững nhất là anh em chơi với nhau như thế nào và người khác nhận xét về mình như thế nào. Có thể có những tựa game mình không coi nó ra gì, nhưng nó lại là cả 1 kỷ niệm vô giá với người khác. Nếu bạn Cọp có chủ ý chỉ mua 2 game đó về để làm mình thèm thì bạn đã thành công, còn nếu bạn mua để sưu tầm thì ít nhất mình biết là game đó có tồn tại tại VN.

MOD đừng xóa nhé. Lâu lâu cũng phải có ít trò chuyện cho box thêm sinh động.

Mario

Thành viên lâu năm
Tất cả những bài post hình trong topic này không mang tính chất khoe khoang, mà nó có 1 ý nghĩa khác là muốn thể hiện niềm đam mê của mình để chia sẻ với người khác, cũng như ở 1 khía cạnh khác là 1 cách thể hiện công sức mình đã săn được.

Nếu mà săn băng về chọc quê nhau thì còn ý nghĩa gì. Bỏ tiền ra săn nhiều thì chưa chắc người bị chọc quê đã quê :)) mà người chọc quê sẽ quê, mà quê rùi thì khó quề, quề rùi vẫn còn quê :))

Topic này dựng lên đã lâu, dc sự đóng góp của nhìu anh em, bạn bè, nên em ko muốn nó bị xóa 1 chút nào. Vì thế các anh đừng ném gạch và đá (nói chung là vật liệu xây dựng) ở đây :)

Tất cả những bài post hình trong topic này không mang tính chất khoe khoang, mà nó có 1 ý nghĩa khác là muốn thể hiện niềm đam mê của mình để chia sẻ với người khác, cũng như ở 1 khía cạnh khác là 1 cách thể hiện công sức mình đã săn được.

Nếu mà săn băng về chọc quê nhau thì còn ý nghĩa gì. Bỏ tiền ra săn nhiều thì chưa chắc người bị chọc quê đã quê :)) mà người chọc quê sẽ quê, mà quê rùi thì khó quề, quề rùi vẫn còn quê :))
Bắt tay ôm hun thắm thiết rồi bác Mario ơi , hổng dám làm quá sợ bị kêu "chị em"
bác yên tâm mình không có xấu tính vậy đâu.Có một mem nhỏ tuổi tks mình cái khóa càng cua mở băng snes kìa ^^

---------- Post added at 11:50 PM ---------- Previous post was at 11:48 PM ----------

=)) e biết ông tiger bia này là ai và wild gun sẽ thuộc về ai nhé :)
nhớ e hok thanks a về cái tua vít :D
Show lun nè Rồng Đen 2 và Côn Nhị Khúc :D
Cái này là Dragon: The Bruce Lee Story
Một trong 50 tựa game SNES khó nhất
đánh đẹp mắt combo từa lưa thì gần như impossiple đi hết nói gì tới trùm
đánh một thế làm đều tay thì....hơi bị chán vì phải lập đi lập lại (nhào lộn búng người đánh ngã dậm chân) nhưng bảo đảm perfect trùm cuối :myemo0111:
Game này được port qua genesis nhưng không đẹp và sắc nét bằng SNES

Mãi sau này mới biết game làm theo story của phim trùng tên do một lần thức khuya coi Cinemax

Mario

Thành viên lâu năm
tiểu đệ không tham gia :)) vì chỉ có 2 game đối kháng đệ chơi là Samurai Spirit 2 và dòng Dead or Alive thôi :D chúc các sư huynh zui zẻ :myemo0107:

nickcarter9

Banned
Đi zòng zòng cả ngày chóng mặt được mấy cún này đây :em35:
Super Mario Land \m/

Kirby Super Deluxe :x

Có ai biết game này hok thì nói cho e biết với thấy của NAMCO sản xuất

Sonic ( Game đỉnh của SEGA ) ;)

Tunny

Nấm nhỏ
Đây là game nhập vai "câu cá" chứ không phải tìm đường, nhiệm vụ là tìm câu con cá Guardian về nấu cháo cho em gái ăn để khỏi bệnh. Game pha chút rpg vì phải chiến đấu với con giun, con dế, con rắn để làm mồi câu ;;) Có cấp lv và chỉ số HP đàng hoàng luôn :yahoo[1]:

Tunny

Nấm nhỏ
Lưu ý với Mario 1 chi tiết nhỏ là cái tem của Harvest Moon dán hơi bị ẩu. Điều này ít khi thấy xảy ra với băng gốc. Có thể cuốn của Mario là Limited Edition với tem dán lệch :myemo0111:

Mario

Thành viên lâu năm
Đúng là hơi lệch nhưng mà số in chìm vẫn đẹp vẫn rõ ràng :)) Đợi cún con gái về coi có lệch chút xíu như cún này ko, là có 2 cái limited :))

Mấy cái tem băng dán lệch em thấy hoài chứ gì :bleh[1]:

Nintendo sử dụng máy in Epson để in tem, Nhưng khi dán tem thì vẫn dán bằng tay, thì lệch cũng ko thể tránh khỏi :(

Mario

Thành viên lâu năm
Cún KaGe cầm trên tay mới thấy mới làm sao :x chìu nay đã dc chiêm ngưỡng dù chưa chơi game này bao h :))

Sẽ có 1 ngôi sao đêm nay khác là cún Fantasy Tactic (có 1 bí mật nghiệt ngã mà chỉ có e và a Tunny bit :)))\bên cạnh đó là Yoshi Cookie :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN