Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

nghoaiduc

Nấm nhỏ
tôi mới dạo ebay thấy băng chrono trigger vẫn chưa thuộc dạng hiếm, giá tiền của nó tầm 70 80$, mà cái giá này thì băng snes game nào hầu như đều có giá đó trên ebay. băng khủng nhất là wildgun và nịnja gaiden

nghoaiduc

Nấm nhỏ
ebay thì ko biết chứ ở VN ko có nhiều người có quả lắc thời gian đâu og 2 :)) băng đó mà có ai bán mấy trăm tui cũng mua :)) vì băng của tui chỉ có cái IC :( nhụt thiệt
đại gia mario làm 1 cú ebay đi:)) t xem rồi, 70 đô đó, chờ thailongovap dưới quê lên hy vọng em nó có băng snes hiếm. em ấy còn hứa cho t gameboy light xanh lá cây

nghoaiduc

Nấm nhỏ
bác tomy: cuồn metroid ko cần phải đưa trailer đâu bác, cuồn đó đâu lạ gì mấy bác ở đây. cái control n64 xanh đẹp đấy bác. thank for up

tommy95

Nấm nhỏ
Mở metroid fusion ra xem có pin không:)
cái của tui có pin,lúc đầu tưởng giống cái của ô nhưng hok phải :(

bác tomy: cuồn metroid ko cần phải đưa trailer đâu bác, cuồn đó đâu lạ gì mấy bác ở đây. cái control n64 xanh đẹp đấy bác. thank for up
thấy cái trailer hay nên up thêm vào cho vui thôi mà bác;))

Mario

Thành viên lâu năm
đại gia mario làm 1 cú ebay đi:)) t xem rồi, 70 đô đó, chờ thailongovap dưới quê lên hy vọng em nó có băng snes hiếm. em ấy còn hứa cho t gameboy light xanh lá cây
nếu là đại gia thì phải chơi fullbox :))

cái của tui có pin,lúc đầu tưởng giống cái của ô nhưng hok phải :(
thấy cái trailer hay nên up thêm vào cho vui thôi mà bác;))
fusion có phát hành lại nên mới có cún ko có pin

metroid zero mision hay hơn mà hiếm, không biết có ai có không, chỉ thấy mario có 1 em:)
t mua Zero Mission lần nào cũng toàn tem EU, chưa từng thấy băng US. Samus của Zero nhìn bự hơn Fusion :D

và đây là mấy em Metroid Game Boy

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN