Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
Mình vẫn cón thiếu 1 vài cuốn GBA. Nhưng gần đây mình mê K-Pop và Sulli f(x) nên ít hứng sưu tập lại rùi. Nên dù có hay ko cũng dc, vì những cún đó chỉ là 1 vài game hay khác thôi, cơ bản là bộ sưu tập của mình đã đủ với những mục tiêu sau đây:

1/ Mấy cuốn GBA mình thích đã có đủ
2/ Máy Famicom Mini và PSX đã có
3/ Mấy hệ máy khác cũng đã đủ

Mình xin up thêm 1 vài băng mình mới tìm dc nữa. Tuy ít mà chất ;))

Đầu tiên là băng SNES khá hiếm, tuyệt phẩm Demon Crest của Capcom và có giá khá cao trên Ebay, giá trung bình là 100 đô

Wario Inc. Micro Game. 1 game siêu đỉnh, siêu vui nhộn ^^ cún này hiếm, chắc hok ai có đâu. Còn cún chuýt tịt là hàng độc rùi :)) miễn bàn

Cún Max Blue đã ra đi, băng hiếm. Cún còn lại lả Jetter, chỉ phát hành hệ JP

2 cuốn Crystal nằm gần nhất là 2 cún siêu mới 99% ^_^ tem mới quá khiến ai cũng chạnh lòng

tặng các bạn 1 bài hát mà mình đang rất thích :x

Thiên Yết

Nấm bình thường
Mình vẫn cón thiếu 1 vài cuốn GBA. Nhưng gần đây mình mê K-Pop và Sulli f(x) nên ít hứng sưu tập lại rùi. Nên dù có hay ko cũng dc, vì những cún đó chỉ là 1 vài game hay khác thôi, cơ bản là bộ sưu tập của mình đã đủ với những mục tiêu sau đây:

1/ Mấy cuốn GBA mình thích đã có đủ
2/ Máy Famicom Mini và PSX đã có
3/ Mấy hệ máy khác cũng đã đủ

Mình xin up thêm 1 vài băng mình mới tìm dc nữa.

Đầu tiên là băng SNES khá hiếm, tuyệt phẩm Demon Crest của Capcom và có giá khá cao trên Ebay, giá trung bình là 100 đô

Wario Inc. Micro Game. 1 game siêu đỉnh, siêu vui nhộn ^^ cún này hiếm, chắc hok ai có đâu. Còn cún chuýt tịt là hàng độc rùi :)) miễn bàn

Cún Max Blue đã ra đi, băng hiếm. Cún còn lại lả Jetter, chỉ phát hành hệ JP

2 cuốn Crystal nằm gần nhất là 2 cún siêu mới 99% ^_^ tem mới quá khiến ai cũng chạnh lòng

tặng các bạn 1 bài hát mà mình đang rất thích :x

Quá đỉnh thiệt , nhìn muốn lé con mắt;;)

Mario

Thành viên lâu năm
nhớ đừng đưa ai lung tung, ko thì mai mốt kiếm lại ko dc đâu :)) tính ra phần 2 thấy cũng 5 6 cún, mà phần 1 mới mua dc có 1 lần -,- ngược lại băng NES thì phần 1 quá chời, hok thấy phần 2 đâu =))

ê, t mua dc 3 đĩa Sulli rùi :D

Thiên Yết

Nấm bình thường
Mario thích trade hơn bạn, mà giờ mua dĩa sulli gốc thì ok ấy, chứ đọc ở trên thì đang ghiền sulli,băng gba thì đã có đủ game cần rồi:)

Mario

Thành viên lâu năm
Hàng độc của chiều nay đây :x

Astro Boy! Game cực kỳ hay, đồ hoạ đặc sắc! Tuyệt chiêu đa dạng. 1 trong những game hành động màn hình ngang hay nhất mà mình đã từng chơi.

5 trò nấm, hiếm hơn 4 trò nấm nhiều

Game bắn máy bay màn hình cuộn, rất hay

Đây mới là song long ếch. Mấy băng Battletoad khi ko có chữ Double Dragon thì có tên địa phương là "Nịna Ếch"

Final Fight phần 1 và 2

Bonus 2 cuốn người làm vườn hiếm nhất của Game Boy. Phần 3 của Game Boy Color rất hiếm.

tommy95

Nấm nhỏ
Hàng độc của chiều nay đây :x

Astro Boy! Game cực kỳ hay, đồ hoạ đặc sắc! Tuyệt chiêu đa dạng. 1 trong những game hành động màn hình ngang hay nhất mà mình đã từng chơi.

5 trò nấm, hiếm hơn 4 trò nấm nhiều

Game bắn máy bay màn hình cuộn, rất hay

Đây mới là song long ếch. Mấy băng Battletoad khi ko có chữ Double Dragon thì có tên địa phương là "Nịna Ếch"

Final Fight phần 1 và 2

Bonus 2 cuốn người làm vườn hiếm nhất của Game Boy. Phần 3 của Game Boy Color rất hiếm.

Mấy trang qua vèo vèo lun toàn hàng chấtb-) mà sao cái dr.mario& tetris toàn bản 1 triệu k vay a e cung có 1 cún cũng là bản thứ 1tr8-}

haigau

Nấm bình thường
góc chơi game cổ của mình

đây là mấy cuốn mới tìm dc ... quý nhất là cuốn zombie 1 thời của tuổi thơ hehe

cuốn rushing beat đi cảnh khá hay

4 cuốn hành động hay của snes ... vời dc cái battletoad 2 dragon chiều nay mừng húm , cái sky blazer lúc trc ngoài quán gọi là "thần sấm" thì phải ... cách chơi đặc sắc

Aaron Carter

Nấm nhỏ
Tuyển tập game snes hay mà mình may mắn có đc thời gian qua :x

Quả lắc thời gian

Cao Bồi 1

Final Fantasy 5 , 6 JP và 3 US

Romancing Saga 3 ( bản hay nhất trong 3 bản , thể loại RPG )

Nhật Nguyệt Thần Kiếm ( theo người chơi game VN gọi ^^! )

Ninja Gấu : 1 game kinh điển nữa :D

Ilussion Of Gaia

Hơi Lửa

Và vài cún đang để ở quê nên up lại hình cũ ^^!

Ninja Ếch

Song Long Ếch

Double Dragon và bản song đấu

Contra 3

Ninja rùa 4

Super Pun-Out

Super Metroid

Final Fight 1 , 2

Mario

Thành viên lâu năm
cuốn rushing beat đi cảnh khá hay

haigau có thấy cuốn Peach Keeper ở dưới bên phải ko. Đó chính là phần tiếp theo của cuốn Rushing Beat của bạn đó. Cún của mình là SNES nên tiếng anh, còn tiếng nhật thì tên là Rushing Beat Shura

Ninja Rùa 4 thì có SNES và SFC ^^

Hình như b có chơi SEGA. B có cún nào giao lưu vs cún Ninja gaiden gamegear của m ko ?

haigau

Nấm bình thường

haigau có thấy cuốn Peach Keeper ở dưới bên phải ko. Đó chính là phần tiếp theo của cuốn Rushing Beat của bạn đó. Cún của mình là SNES nên tiếng anh, còn tiếng nhật thì tên là Rushing Beat Shura

Ninja Rùa 4 thì có SNES và SFC ^^

Hình như b có chơi SEGA. B có cún nào giao lưu vs cún Ninja gaiden gamegear của m ko ?

trc ngoài wan vẩn gọi là 5 anh em 1,2 kaka

mình mới sưu tầm đây khoảng hơn 1 tháng thôi chủ yếu chơi snes và gb ,sega mình chơi cho có dính líu , có tụ thôi vì thực sự mình ko biết chổ nào có nguồn băng nhiều .... còn game gear thì mình bó tay luôn chưa thấy wa cái máy nó ra sao nửa , nếu c thì bạn inbox mình các địa điểm săn hàng đi mình sẻ hậu tạ hehe .

mariobeo

Thành viên lâu năm
Trở lại diễn đàn sau hơn 1 tháng bận bịu, việc đầu tiên là ghé n-classic xem hàng mới :)) Đợt vừa rồi cũng vì bận nên ko chơi game, ko tìm hiểu về classic như hồi có thời gian, hôm nay vào bỗng nhiên thấy bỡ ngỡ quá :))

Vừa vào TPHCM chơi 1 tuần nhưng rất tiếc là ko gặp được ae Classic nào hết.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN