Super Card [Slot 2]

Cửa hàng game Nintendo nShop

fly_us

Nấm bình thường
ai nói ko có 1.80 ko lên được, file .scu ko được chứ xài file .bin là lên thẳng mà? hồi đó cũng từ 1.73 lên cái vèo 1.84 có sao đâu...

fly_us

Nấm bình thường
down thử bản 1.85 chinese thử xem...

Ko được nữa thì chỉ còn cách format thẻ nhớ hay thay thẻ nhớ khác rồi update thử lại xem được ko. Ko nữa thì coi như là hết cách :|

troy28790

Banned
các bạn ơi cho mình hỏi là làm thế nào để đang chơi mà thoát ra menu cua SC vậy?bấm tổ hợp fím nào thế?
mình thử bấm R+L+select+start nhưng bó tay

Uhm! hơi khó 1 chút! nhưng bấm nhìu là quen mà! giữ L, R trước rồi sau đó đè ngón cái lên cả 4 nút A B X Y 1 lúc. Nhưng mà lúc convert bạn có chọn cái enable restart không đấy

tay gì bự thế?? mình đè thì không được thế nhưng cũng làm được.
Troy thử cách này đi để cạnh ngón tay đè lên nút Y B rồi lăn về X A như lăn vân tay ấy. khi nào game nó đang chạy dừng khựng lại 1 cái rồi bật ra giao diện SC là ok mà. Cái trò này hôm đầu phải làm mãi mới đc h quen rồi
À mà lúc ở giao diện SC cũng có cái enable restart hay sao ý bạn thử xem. lúc hiện lên list game thì bấm < hoặc > xem tất cả các tab của nó xem nếu có enable restart thì tich vô. Cố lên nhé

hailainguyen

Nấm nhỏ
Mình ở TP HCM muốn mua super card cho GBA thì ra tiệm nào bán vậy .Đang để dành tiền mà sợ sau này bán hết thì tiếc quá .
Mà cho mình hỏi cái super card lite dùng dc cho GBA hok , nếu dc thì bây giờ còn bán ở tiệm hok và xài có khác gì super card sd và super card mini sd hok .
Đây là hình supercard minisd và cho em hỏi cái miếng tròn viền vàng có phài là pin hok và nếu là pin thì lỡ như sau này hết pin ta lấy gì thay , hok lẽ vứt lun cái sc

Cho mình hỏi về SC lite

Mình mới mua DS và đang xài R4 rất ngon lành nhưng vì ko chơi đc GBA nên mình mới mua thêm cái SC lite nhưng tình trạng là convert file vứt vô ko chơi đc, nghe nói là phải hack máy hay cần no pass device gì đó :-@ mình chả rõ lắm có ai giải thích giùm mình đc ko
Mà còn cái fw... mình down về thấy có file .bin mà chả hiểu gì ráo... chép vào SC ko chạy đc...ai hướng dẫn cụ thể cho mình đc ko

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN