Giải đáp thắc mắc chung về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cho mình hỏi là hồi trc' mua máy 3DS của mình đăng ký nintendo network ID settings mà đăng ký nick yahoo vẫn chưa thấy xác nhận email,gửi lại hoài ko thấy xác nhận nên mún xóa cái ID lun,h mua Wii U đã đăng ký xác nhận Gmail lun rồi nên mún link với 3DS thì phải làm sao để delete ID cũ trên 3DS vậy mọi ng`?
Mình có vào Others chọn Delete Nintendo Network ID với next đến phần cuối đánh dấu xong các mục cần chú ý rồi Understood mà đợi hoài ko thấy chữ Next hiện lên

8163264128

Thành viên lâu năm
Cho mình hỏi là hồi trc' mua máy 3DS của mình đăng ký nintendo network ID settings mà đăng ký nick yahoo vẫn chưa thấy xác nhận email,gửi lại hoài ko thấy xác nhận nên mún xóa cái ID lun,h mua Wii U đã đăng ký xác nhận Gmail lun rồi nên mún link với 3DS thì phải làm sao để delete ID cũ trên 3DS vậy mọi ng`?
Mình có vào Others chọn Delete Nintendo Network ID với next đến phần cuối đánh dấu xong các mục cần chú ý rồi Understood mà đợi hoài ko thấy chữ Next hiện lên
Nếu chỉ muốn bỏ link ID thì bạn format máy là được.

shadowprophet

Nấm bình thường
Quả thực là link down cực chậm torent bt mình down toàn 2mb/s mà cái torent này ít ng seed vs down nên dowwn toàn mấy chục kb thì đến bao h ms xong ==, nếu down torent thì mình đã k lên đây lm j. đã thế có mỗi 1 link torent, trả lời như....

Quả thực là link down cực chậm torent bt mình down toàn 2mb/s mà cái torent này ít ng seed vs down nên dowwn toàn mấy chục kb thì đến bao h ms xong ==, nếu down torent thì mình đã k lên đây lm j. đã thế có mỗi 1 link torent, trả lời như....
http://nitroroms.com/show/file-info/L5206629/Nintendo_3DS/Shin_Megami_Tensei_IV_3DS-VENOM.7z.html
http://nitroroms.com/show/file-info/L5206660/Nintendo_3DS/Pokemon.Y.3DS-CONTRAST.7z.html
http://nitroroms.com/show/file-info/L5206661/Nintendo_3DS/Pokemon.X.3DS-CONTRAST.7z.html
Đi xin game mà nói giọng kiểu đấy thì ai cho :v
Cái này là link direct, down chậm nữa thì thôi cũng ạ bác, down từng link 1 là được

shadowprophet

Nấm bình thường
k fai mình ra giọng tnay thế kia nhưng kiểu trả lời như thế như kiểu trả lời cho có đã thế còn k cho link thì k trả lời còn hơn,
tks bác nhé :D link khá ngon :D

shadowprophet

Nấm bình thường
cùng cảnh ngộ mà, trước mình cũng đi tìm rom mãi, may mà tìm được trang này, chơi gatewave cũng khổ :))
Mình tìm mấy trang down room ở nc ngaofi mãi mà toàn mấy trang down room chia part xong fai down ở mấy host tính time xong 1 ngày down 1 lần, may là b cho trang này ms biết từ h càn game j cứ vào đây serach :v

mình đang có người nhà từ hongkong về dịnh nhờ mua con 3ds xl tại đó vì giá tốt. ko biết nó thuộc region nào nhỉ .
cố kiếm con 4.5 về dùng với gateway mà hơi bị khó . nên đành.
mong cac cao thủ trả lời sớm . thx

bluke

Nấm bình thường
Nếu CN hay TW thì tất nhiên là tiếng Hoa. Nhưng chỉ là nói vậy thôi nhiều khi của hàng có bán hàng US, EU, Hay JP thì sao. Bởi vậy mới nói là hỏi cửa hàng cho open box ra rồi kiểm tra.

bluke

Nấm bình thường
Nếu CN hay TW thì tất nhiên là tiếng Hoa. Nhưng chỉ là nói vậy thôi nhiều khi của hàng có bán hàng US, EU, Hay JP thì sao. Bởi vậy mới nói là hỏi cửa hàng cho open box ra rồi kiểm tra.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN