Băng GBA, thật giả bất phân :((

Cửa hàng game Nintendo nShop

mình có băng PKM sarphie nhưng save ko đc... có ai biết chỗ thay pin save ko?

---------- Post added at 09:57 AM ---------- Previous post was at 09:52 AM ----------

mình có cái băng PKM sarphie nhưng ko save đc... có ai biết chỗ thay pin save ko? pm mình YM!:killer_legend_1997 đt:0937019847 giúp giùm:-c

Hồi trước mình có mua băng LORD OF THE RINGS 'the feloww ship of the rings' giá củng rẻ khoảng 70k. Nhìn bề ngoài củng bình thường. Nhưng khi vô chơi game thì save vẫn bình thường, thoát ra vô lại vào phần save thì hok được. Tức quá hông làm gì được, ngồi chơi game từ sáng tới khuya. Ông trời củng có mắt, cuối cùng củng phá đảo. Phá đảo xong quăng cái game vô thùng rác và nói say goodbye:bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]::bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]:

boytoof198

Pokemon Master
mình thì thường chọn game đối kháng vì dòng đối kháng thì có save hay ko cũng chả quan trọng, cùng lắm chỉ là để ghi thành tích thôi :P

gamepsp2009

Nấm nhỏ
tại mình thấy tiệm kia bản GBA PKM lẫn lộn cả gốc lẫn lậu có cuốn in mạch Nintendo sợ mua phả băng fake
băng gốc PKM có 150 k

gamepsp2009

Nấm nhỏ
Cái đó là chắc Fake bản ở có mạch Nintendo nhưng mà nhãn thì ko dán ko đều và chữ E thì quá nhỏ nhìn thấy vậy sợ quá ko mua luôn

Cái đó đang cư ngụ ở Nhật Tảo :))

Hồi trước mình có mua băng LORD OF THE RINGS 'the feloww ship of the rings' giá củng rẻ khoảng 70k. Nhìn bề ngoài củng bình thường. Nhưng khi vô chơi game thì save vẫn bình thường, thoát ra vô lại vào phần save thì hok được. Tức quá hông làm gì được, ngồi chơi game từ sáng tới khuya. Ông trời củng có mắt, cuối cùng củng phá đảo. Phá đảo xong quăng cái game vô thùng rác và nói say goodbye:bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]::bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]:
cai này giống em nha mua cái dragonball chơi xong vui wa !! cho nó 1 đá rồi đưa cho thăng em nó phá nó đặt lên tảng đá và lại cho 1 đá thế mà vẫn chơi dc mới sợ chứ

Hipi01

Nấm bình thường
băng gốc có 2 đặc điểm để nhận biết : băng GBA thì trên mạch có in dòng chữ nintendo , trên vỏ băng có in chìm 2 chữ số , băng GBC cũng tương tự , hầu hết băng GBC gốc là vỏ trong , trừ mấy băng PKM

đọc 1 hồi thấy ghê hết cả người, vậy ai có super card muốn bán kô, mình tính chuyển sang dùng sc cho lành, chứ chơi pkm mà mất save thì :((

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN