Các thắc mắc chung về Flashcard

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nên mua cái nào thì hợp lý nhỉ ?

• Acekard2i

Bình chọn: 4 57.1%
  • Cyclo DS

Bình chọn: 3 42.9%

• Số thành viên bình chọn
    7
  • Poll closed .
mới mua đc một em ds lite đỏ rất thix , nhưng trc khi mua em chưa tìm hiểu rõ lắm về mấy cái flash card , rồi cài theme nữa ! . Đầu tiên em xin giới thiệu vài dòng về cái máy , DS Lite , thẻ R4i revolution màu vàng và thẻ nhớ 2gb . Cẩu hỏi của em là , thẻ này có hỗ trợ tốt cho DS Lite ko ? , và hổ trợ đc thẻ nhớ cao nhất là mấy gb? . Nếu thẻ đó ko tốt thì loại thẻ nào là tốt nhất cho DS Lite , anh em chỉ em cách cài theme lun nhé , em đợi cm của anh trên diễn đàn , còn nhiều vấn đề em cần hỏi về máy xin anh giúp wa yahoo : ngogialua321@yahoo.com . Thank all

cảm ơn bạn , nhưng bạn trả lời còn thiếu đấy ^^ , còn cách cài theme , rồi bạn cho mình thông tin cụ thể hơn đi , hiện giờ R4 rất nhiều loại , củ thể là loại R4 nào là tốt nhất cho máy , rồi thẻ hiện tại của mình R4i revolution hổ trợ đc thẻ nhớ mấy gb?

đây nó giống như hình nhưng phía bên trái góc phía trên của thẻ còn có chử wifi nữa , có chữ 3DS nữa là thẻ mình đang xài đó, ai cho biết cái đó có phải là thẻ tốt hem

---------- Post added at 11:35 PM ---------- Previous post was at 11:32 PM ----------

đây trang web của nó nè http://r4i-advance.com/en/index.asp

---------- Post added at 11:37 PM ---------- Previous post was at 11:35 PM ----------

up cái bay lên nào:rolleyes[1]:

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Cẩu hỏi của em là , thẻ này có hỗ trợ tốt cho DS Lite ko ?
R4 clone cùi bắp
và hổ trợ đc thẻ nhớ cao nhất là mấy gb?
Trên trang web của thẻ đó ghi là 32GB, phần lớn các flashcart hiện giờ cũng 32GB hết, cũng chả có ai cần tới thẻ 32Gb cả, 4-8GB là quá đủ rồi
Nếu thẻ đó ko tốt thì loại thẻ nào là tốt nhất cho DS Lite
R4 Revolution, R4i DSN, R4i Gold, Acekard2i, Super Card DSTwo Tham khảo thêm
anh em chỉ em cách cài theme lun nhé
Này thì ko biết :)

Hôm qua em có lên shop để nâng fimware cho R4 màu xanh lá dành cho DS Lite.Em nâng lên bản 1.55,1.54 gì đó rồi về,lúc về chơi cũng được,rồi thấy nó không có cheat nên lên mạng kiếm về mấy cái cài vô,cài xong cho vào máy bật game chơi thử thì nó không load game luôn,nó xoay chưa được 1 vòng rồi đứng hình máy luôn.Mấy anh giúp em với.Em xài thẻ nhớ 4GB,hay tại nó 4GB nên khi nâng fimware lên nó bị lỗi ạ,giờ em không chơi được game nào cả.Em xài R4 Revolution

Em vừa mua 1 cái thẻ R4 như thế này và 1 cái thẻ nhớ MicroSD 2GB nhưng cắm vào máy Nintendo DSi nó lại hiện mỗi cái hình thẻ nhớ ghi chữ Menu và dấu chấm hỏi ở trên ạ.
Làm thế nào để copy game vào thẻ để chơi ạ? ._. Em ngồi cả sáng đọc mấy cái firmware với cheat cheat không hiểu gì. =.=

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN