Các thắc mắc chung về Flashcard

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nên mua cái nào thì hợp lý nhỉ ?

• Acekard2i

Bình chọn: 4 57.1%
  • Cyclo DS

Bình chọn: 3 42.9%

• Số thành viên bình chọn
    7
  • Poll closed .
mình vừa mua cái SC lite, đến khi chạy thì nó báo "not find the SD please turn off gba" :em44: cho mình hỏi cần phải cắm j vào slot 1 để chạy được đây :-s
hi vọng mng giúp mình >:D<

Máy của mình ko bít bị gì nữa, vài bữa trước thì vào thẻ nhớ trong phần chọn game thì màn hình nền đen thui chứ ko phải màu wood của cái R4 wood( DSi XL ) với lại ko có hiện tên của game chỉ còn mỗi cái logo mà thôi.
Còn hôm nay mở lên thì ko nhận thể nhớ lun
ai bít bị gì thì giúp với :((

---------- Post added at 10:07 PM ---------- Previous post was at 09:28 PM ----------

ai bít giúp dùm mình với

Key_blade

Thành viên lâu năm
cài lại fw,lỗi này thường do chân tiếp xúc thẻ sd với FC,bạn mở FC ra,lấy cồn lau qua cái chân cắm FC,thẻ nhớ và chỗ cắm băng là đc.

ko đc , ko bít mình có làm sai ko nữa, mọi người xem cách mình làm có đúng ko
minh xóa hết dữ liệu trong máy rồi vào r4ids.cn down cái mới nhất về giải nén ra,
nếu có gì thi mọi người giúp dùm :em27:

nickcarter9

Banned
ko đc , ko bít mình có làm sai ko nữa, mọi người xem cách mình làm có đúng ko
minh xóa hết dữ liệu trong máy rồi vào r4ids.cn down cái mới nhất về giải nén ra,
nếu có gì thi mọi người giúp dùm :em27:
bạn up cả máy và r4 lên fw mới nhất lun nhé chứ hok phải 1 cái đâu

Các loại flash card trên thị trường bây giờ thì mình nên mua các nào hả các bác. R4 thì rẻ, nhưng mà ko biết có chạy ổn định ko? DSTwo thì chạy ổn định, tính năng hấp dẫn nhưng mà mắc tiền quá. Nên mua cái nào bây giờ hả các bác? Mình mới tậu con DS lite về, nhưng ko biết mua loại flashcard nào. Giúp mình với nhé, thanks!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN