Các vấn đề chung: giải pháp cho R4 Clone (Advance, SDHC, Gold, King, Deluxe, Ultra...)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ặc. Bạn ơi . Cóa một số file bạn up lên thì được rồi nhưng vẫn còn thiếu .Bật lên vẫn báo ?menu .Bạn cứ up nguyên cho mình tất cả những file trong thẻ R4-Sdhc của bạn cho mình lên đây dùm nha . Mình cảm ơn

P/s : Cái share key của bạn có 7 file thì là file cá nhân hết à ( hình vẽ trong moonmemo và file readme) . Mấy file đấy cóa ảnh hưởng gì đâu.Dù sao cũng thanks

hix ban oi . nhung file ban up minh da co het roi. cop vo vang co hinh cai the nho ghi chu ?menu . trong the ban co 2 thu muc ten la data va file system ko. Ban up len day cho minh.Minh cam on ban nhieu lam

hix ban oi . nhung file ban up minh da co het roi. cop vo vang co hinh cai the nho ghi chu ?menu . trong the ban co 2 thu muc ten la data va file system ko. Ban up len day cho minh.Minh cam on ban nhieu lam

Time hollow tôi chơi đến chap 2 là cạck , đơ luôn máy.
Sonic nhập vai cứ bảo là bỏ thẻ ra cho vào lại vì 0 thấy data
Kingdom heart thì còn không chơi được

ai giúp tôi với. r4 của tôi v 1.18

sonic thì mình chơi như thường ,time hollow chưa chơi nên chưa biết ,còn kingdom heart nghe nói phải patch gì đó mới chơi được (mình dùng v 1.19)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN