[DS] Thảo luận Pokémon Diamond & Pearl

Cửa hàng game Nintendo nShop

em xài r4 và vẫn không làm được làm ơn cho mình cái file save lấy trứng manaphy dùm một cái à mà cái khúc đầu là chuyển compressed thành uncompresssed sao bạn chuyển được thế vào mục nào vậy

ủa sao kì vậy mình làm ko cần gì hết à chỉ hack 1 cái xong vô chơi,mình xài R4 đó có gì ko hack đủ hết huyền thoại nhưng cái con darkkai yếu quá à,chỉ mình làm sao đưa file save lên được ko

bạnvào yahoo của mình thật sự là của đứa em là nam1995_vn@yahoo.com.vn
chọn soạn thư viết vài chữ rồi chọn đính kèm file xong nó sẽ cho bạn để 4 file làm ơn các file bạn đưa mình truyền là truyền thuyết nha đừng có thiếu đó

cái này mà bạn không biết à vậy làm sao có thể là thành viên được chứ tất cả diễn đàn đều bắt thành viên phải có email à

trthths

NDS Member
Bạn có xe đạp chưa? Nếu chưa bạn phải giải cứu ông chủ xe đạp khỏi bạn Galatic trong thanh phố đánh Gym 3

Các bạn chỉ giùm mình chơi PokeMon trên máy vi tính vậy có thể Trade từ mấy bản PokeMon cũ qua Diamond đc ko ? Xin chỉ giùm mình
( Mình xài giả lập No$Gba ) có thể Trade đc ko vậy

Có ai coi phim pokemon movie mới nhất chưa? hay cực kì, cảm động nữa. Temple of the sea âý. Nói về Manaphy, có thằng pokemon ranger nữa, coi nó capture dễ hơn mình chơi trong game nhìu. Trong film gặp cả Kyogor (quên tên gòy)
Coi gòy... Mà mỗi lần coi pokemon The Movie là cứ mún khóc. :((. Cảm động dễ sợ lun.

troy28790

Banned
trời ơi tui mới chơi cái save games của cha nào quên mất tên rùi có đầy đủ con huyền thoại từ xưa tới nay lun.con nào lv cũng 100 thế mới ớn.master ball mấy trăm trái.Cha này xài hack là cái chắc nhưng sao ổng có hết mấy em huyền thoại bản cũ nhỉ có cà serlabi lun ,groundon,.....

trời ơi tui mới chơi cái save games của cha nào quên mất tên rùi có đầy đủ con huyền thoại từ xưa tới nay lun.con nào lv cũng 100 thế mới ớn.master ball mấy trăm trái.Cha này xài hack là cái chắc nhưng sao ổng có hết mấy em huyền thoại bản cũ nhỉ có cà serlabi lun ,groundon,.....
thì hack là có thôi. Mà mấy con đó chẳng có Ability gì cả. Battle WiFi dễ bị nó khóa game lắm. Con Serebi mình cũng có nè, nhưng mà không hack. Bạn dùng GTS trade Celebi cũng dc mà.
@Lonton:
Lapras bắt ở Victory Road 1 Floor/ Back(2) (on water) hoặc transfer by Pal Park. Hok bít Back(2) là gì hết. Cún sách của mình nó ghi như thế. :D
Dratini bắt ở Mt. Coronet 4 Floor (Super Rod). Mấy con này là After obtain National Dex nhá.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN