[DS] Thảo luận Pokémon Diamond & Pearl

Cửa hàng game Nintendo nShop

Wolverine

Nấm nhỏ
Hiện đang chơi đến đoạn đang nói chuyện với ông giáo sư thì xảy ra động đất và mình phải đi đến 3 cái hồ để tìm hiểu chuyện gì đó, và sau đó quay lại chỗ Veilshing stone City thì phải, không nhớ lắm để thả 3 con pokemon ra, sau đó cái tên bị mình hạ bảo mình đến Mt. Cornet gì đó, đoạn này thì đang bi, không biết đi ra làm sao, mong các bác chỉ giúp...

Help me plz

Các bác ơi, tôi chơi pokemon diamond = R4 của DS, bây h làm sao trade từ emerald wa đc vậy, insert GBA vào rùi nhưng nó ko hiện lên gì. Vào Pal park cũng ko đc, ai bít giúp với

Wolverine

Nấm nhỏ
Uhm, không biết con nì bắt ở đâu nhỉ, tìm mãi mà chả thấy....
Không biết có phân biệt phải bắt vào buổi sáng buổi chiều gì không nhẩy?

trthths

NDS Member
Các bác ơi, tôi chơi pokemon diamond = R4 của DS, bây h làm sao trade từ emerald wa đc vậy, insert GBA vào rùi nhưng nó ko hiện lên gì. Vào Pal park cũng ko đc, ai bít giúp với
Tôi cũng làm ko dc. GBA mua ở ViệtNam chắc ko làm dc đâu. Qua nước ngoài mua game gốc thôi

Wolverine

Nấm nhỏ
Thì vào Mt. Coronet bạn tự tìm đường đi chứ??? Đã biết chính xác là tới Mt. Coronet để bắt Dialga/ Palkia mà.
Đấy, con này này...
Tôi đang đi ở Mt. Coronet, đoạn cứ đi một lúc ở trong hang sau đó lại ra ngoài hang, và khi ra ngoài ngoài hang thì có cảnh tuyết rơi, sau đó lại đi vào trong hang. Không biết có đi đúng đường không vậy? Đi được một đoạn thì gặp một thằng đứng chặn trước cửa hang không cho mình đi nữa, đến đoạn này thì không biết đi thế nào nữa...

ko bít nữa, tôi dùng băng emerald gốc cắm vào rùi mở lên nó ko co dòng chữ Mirage from [game pak], còn tới pal park thì tới rồi nhưng ko vào đc bên trong

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN