Duyệt web với Bunjallo

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nhà em có mạng wi-fi nhưng mà em cài pass, giờ muốn gỡ pass ra làm sao? Nếu khi mà em save mạng rồi cài pass lai. lướt web được ko?

Các bạn hường dẫn kĩ hơn được không . Mình làm y hệt cách của bạn lucasds rồi mà vẫn không dùng được. Khi Mình đã search được rồi.Máy nds yêu cầu đánh WPE key (không biết là sao nhưng đánh 12345 là được) rồi mình save vô. Sau đó nó hỏi là TEST CONNECTION thì mình yes. Chạy test được 1 lúc rồi nó tự nhiên bị dis( mất hết vạch) và thông báo lỗi 5220 . Mình tắt máy đi và vào bunjallo (mình xài R4, 1 file data thì mình chép đè vào file data còn bunjallo thì mình chép vào mục game)
Vào Bunjallo thì đánh http://www.google.com thì đợi mãi . Cuối cùng nó ghi là index 0% và phía dưới màn hình có 2 cái máy tính và biểu tượng busy. Ai biết thì giúp mình. Mình cảm ơn các bạn nhiều

Unicorn9x

Nấm nhỏ
wifi này là wifi cài wep key(password), cái wep key bạn gõ nó chỉ hợp lệ bởi vì wep key là 5 số, nhưng mà pass đó là pass sai nên nó ko cho connect, phải gõ đúng web key 5 số thì mới vô dc
up lên phiên bản mới nhất đi bà con. sau khi úp vô chát wap yahoo dc, coi tiếng việt dc lun>"<

Vậy còn máy em thì sao? Em vào Mario Kart để dò wi-fi.
Em chọn Nintendo WFC Settings - nintendo Wi-fi Connection settings - step1 - step2 (Search for an Access Point) - Step 3 thì nó lại ghi là ( no access point in range. Move within range .......)
Mong các bạn chỉ giúp ! nhà em có wi-fi. Nếu em làm bước nào sai thì có thể chình lại giùm em.

sao em có đọc đc tiếng việt đâu.... đang xài DSi... xài DSi Browser cũng ô vuông, xài cái này cũng ô vuông... :(( mong muốn 1 lần đc đọc báo tiếng việt trên DS cũng hem đc :(

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
wifi này là wifi cài wep key(password), cái wep key bạn gõ nó chỉ hợp lệ bởi vì wep key là 5 số, nhưng mà pass đó là pass sai nên nó ko cho connect, phải gõ đúng web key 5 số thì mới vô dc
up lên phiên bản mới nhất đi bà con. sau khi úp vô chát wap yahoo dc, coi tiếng việt dc lun>"<
bản mới là bản mấy vậy uni, thấy có bản 0.75 rồi :-/

vào wap yahoo rồi thì bạn điền vào 2 khung usernamepassword ở dưới chữ yahoo rồi bấm vào sign in để đăng nhập, giống như đang dùng trên đtdd thôi ^^ (nó sẽ ghi là "i'm on SMS", bạn có thể chỉnh lại là "i'm on DS lite", mình thì chỉnh là DS lite online =)))

cái này chỉ có tiếng Anh thôi nên nếu bạn đã quen dùng Y!vn thì sẽ gặp chút khó khăn lúc đầu :)

nếu bạn có chuyện quan trọng cần dùng wap thì nên ghi lại mấy thông tin quan trọng vì trên wap không có vụ lưu lại nội dung vừa chat ;)
:idontknow:đổi cái status làm sao vậy bạn? mò hoài ko ra

new new !!!Phiên bản bunjallo mới ra lò nữa đây quý vị và các bạn: Bunjalloo v0.7.5 có nhiều cải tiến hơn các phiên bản cũ.Theo trên gbatemp thì nó có thay đổi như vầy:

• Improvements to caching - logging in to GMail works again
• Clicking preference icon goes straight to preferences
• Fix encoding problems that caused crashes
• Fixed lots of non-ascii character keyboard bugs
• Fix configuration changes that use escapable % characters

You may have to manually fix the download path in your configuration settings. This is because the download path could have become messed up and show all path separators as %2F instead of /.
hehe,ai rành english thì tự dịch nhé,chạy ngon hay ko cũng chưa biết vì chưa test thử:))
http://gbatemp.net/index.php?download=6410

hic bản mới coi font tiếng việt còn tệ hại hơn. Hôm qua up từ 0.72 lên 0.75, vào thử google việt coi thì thôi, chữ chồng lên chữ, nhìn không ra cái gì. Đúng là nản

Mấy bạn ơi mình down cái bản 0.7 bunjallo của bạn LucasDs thì một số dấu đọc được nhưng một số dấu vẫn không đọc được. Chữ nó lại thành cái ô vuông . :-/ . mấy bạn nào biết giúp mình fix với . cảm ơn các bạn nhiều đó

nghiên cứu thư viện của DS đi rồi viết riêng cho người việt lun. Vấn đề là hông ai chịu làm thôi, chứ font đó dễ ẹc ah

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN