Duyệt web với Bunjallo

Cửa hàng game Nintendo nShop

đăng nhập vô messenger tại wap.yahoo.com chập chờn lắm, lúc được lúc không, có cách khác là đăng nhập vào mail trước rồi sau đó chuyển qua messenger, nhưng tỉ lệ thành công cũng 50/50 thôi

ủa mà sao em vẫn không lướt web được vậy ??? mà hình trên thì nó ghi "wap.yahoo.com0 % " màn hình dưới thì ghi " welcome to bụnalloo ! bụnalloo (c) 2007 richard quỉk bụnallo comes with absolutely ....... details " rồi mấy cái ký hiệu mũi tên qua phải qua trái rồi v.vv... vậy là sao " huhu giúp em với mấy pro ...

gameboy89

V.I.P Member
Bít cách vào rùi , đầu tiên vào google.com search : "wap.yahoo " xog nhấn vào cái đầu tiên là ok ! nhưng nhận thấy chat = wap.yahoo là chat trên web chả hay mấy , mỗi lần chat là 1 lần load chậm :-j

Dùng DSO vần là ngon nhất , ít ứng dụng đc cái chat nuột reply nhanh :D

Ai mún lướt web hay chat nên dùng DSO ý , cái này dùng chậm lắm :-j

aliviss

V.I.P Member
chỉ cần vào được web là ok các bạn vào trang http://m.ebuddy.com mà chat yahoo hơi bị phê lun mình dùng DSi vào trang này chát sướng lắm rep ầm ầm nó tự ộng F5 cho mình lun có hỗ trợ cả icon

gameboy89

V.I.P Member
hix không ai giúp em hết sao ??? em không vào web được nó chỉ ghi địa chỉ trang web rồi 0% ( www.google.com.vn 0% ) ???/ giúp em với ....
Cái này là do mạng wifi chậm :D !
Dùng DSO ý trong box có đấy , cái này dùng đơn giản hơn nhìu :)>-

http://m.ebuddy.com cái này tự động f5 ah :-? , mai cop lại bunjano check web này coi :D , h` khoái cái nào giao diện đẹp và chat nhanh như DSO \:D/

Edit: Cái này thấy có vẻ hơi chậm mất 2-4s mợi nhận đc tin từ yahoo :-? Cái này nó còn thông báo điêu =)) rõ ràng đag online mà nó ghi offline :))

Xem ra chat = soft vẫn hay hơn chat qua web :-j

sonchuaquy

Nấm nhỏ
cái bunjalo này xài cũng đc, tui toàn mang DS đến xài wifi trường, mỗi tội ko có hỗ trợ unicode nên ko hiện đc chữ VN => vào web chỉ mang tính chất giải trí

---------- Post added at 07:04 PM ---------- Previous post was at 06:58 PM ----------

Nhiều bác đọc code được mà máy mình lại không đọc code được, hơi bị bùn.. nhiều lúc muốn đọc trên mấy trang dantri và thanhnien mà không được.
Chat trên NDS cũng được, nhưng vì chat trên web của wap nên mỗi lần nhận tin trả lời phải nhấn vào check.. để coi người ta đã gởi chưa, mỗi lần chat được một người muốn chat người khác thì nhấn vào home, nhưng nói chung vậy là tuyệt rồi, rất tiện cho bác nào đang chat khuya với bạn gái trên máy vi tính nữa chừng mà bị ba mẹ la mắng, thì NDS là giải pháp tốt nhất ;))
càng lúc càng thấy yêu chiếc DS cuả mình :em41:

EvilBoys1996

Nấm bình thường
Có thể là do ảnh quá to, chưa load xong hoặc nhiều ảnh quá.
Nếu vẫn không được thì bãn thử update lên xem.
Nhấn vào hình cờ-lê tuốc-nơ-vít rồi chọn update ngay trên bunjallo

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN