Giải đáp thắc mắc chung về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mas

Nấm nhỏ
Loa ngoài cho máy 3DS nên mua loại loa nào, mình thử loa mini nhà có sẵn cấm vào âm thanh nhỏ xíu nhưng khi cấm vào loa của đứa bạn thì âm thanh bự khủng khiếp. ~> 3DS phải xài loa tương khích mới ổn \m/
Ai xài loa cho 3DS thấy loa nào tốt + tiện cho việc mang đi :rolleyes[1]:
Loa của bạn nhỏ chứ ko phải 3DS xài loa không tương thích. Nếu chán headphone do sợ đau tai thì bạn nên đầu tư con loa mimi xịn tí, kiếm mấy con loa mini của Sony hay dành riêng cho iPod mà mua là xong.

thx moị người , mình ỡ bên AUS lận ^^ nên mấy cai card này cũng có bán nhưng khá ít nơi , R4 là phỗ biến.... nhưg cũng khá đắt , nhưng cái 3DS nhiều khi bên đây có mấy trang web như muachung.com hay cungmua.vn như vn ấy có lần bán 3DS mới ra chĩ có $199 nhưng mình mua ko kịp vì quên mua hàng ^^ hiih

thx tất cả mọi người nha- sợ nhất vẩn là ship hàng lâu =_+....ebay thì những hàng này ko có ..

Ai đang nói gì mình thế :myemo0111:.
Đã ship con Ace2i từ eachgame về rồi, nhưng up lên 2.0 trước 1 ngày khi card đến nên giờ vẫn chưa xài được :bleh[1]:

- Hjhj ^_^ lâu quá không gặp anh. Mà Acekardi em vẫn dùng bình thường mà anh, đâu có bị gì đâu ?
À, anh up lên fw 2.0 trước khi up acekard lên đó mà :sorry[1]: giờ ngồi chờ ai tốt bụng có ds thôi :xm0002: tranh thủ cày tiếp poksoulsilver trong thời gian chờ game khủng ra lò :myemo0130:

@bạn nào đó ở Aus: chạy ra ebgames pre-order special edition Zeldav nha bạn :bleh[1]: exclusive đấy.

À, anh up lên fw 2.0 trước khi up acekard lên đó mà :sorry[1]: giờ ngồi chờ ai tốt bụng có ds thôi :xm0002: tranh thủ cày tiếp poksoulsilver trong thời gian chờ game khủng ra lò :myemo0130:

@bạn nào đó ở Aus: chạy ra ebgames pre-order special edition Zeldav nha bạn :bleh[1]: exclusive đấy.
cái đó la 3d hà anh? a đang tìm DS là sao? làm gì?để hạ fw ah? ( ko hiễu ^^)

Nhờ bạn đi đặt rồi, thèm quá:myemo0111::myemo0111::myemo0111::myemo0111:
* EXCLUSIVE Tri Force Branded Ocarina
* 2 x Zelda Song sheets for playing on the Ocarina including Zelda’s Lullaby and Epona’s song
* Copy of Zelda Ocarina of Time 3DS

Charger của 3DS

Tình hình là cái charger 3DS của em bị hỏng, dạo này thì lại đang đói kém quá nên chưa có tiền mua cái mới. Vậy cho em hỏi là charger cua DSi có dùng được cho 3DS không ạ?

Check version fw 3ds cũng như bản EU US JP như nào nhỉ?. Với khi mua máy nên kiểm tra j :-? màn hình bàn phím hay lệch cảm ứng vv j không :-?

thế bây h nhà t không có wifi thì phải đi mua cái usb wifi tàu để share cho 3ds à |:, ko dùng cable j được à =='
mà có ai dùng cái USB tenda 150k để share cho 3DS thử chưa nhỉ, mua về ko hợp thì đập mặt vào tường :|

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN