Giải đáp thắc mắc chung về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

cho mình hỏi mình đang quan tâm tới 3DS ,nhưng ko rõ có phải bây giờ tất cả các máy 3DS , khi mua Gateway về là đều có thể chơi hack được không , hay phải phụ thuộc vào fw nữa .

Mấy bạn ơi cho mình hỏi, 3DS khi format system memory thì có quay lại FW cũ của máy k? Hiện tại FW máy mình là 9.8 thì format máy vẫn là FW 9.8 phải k?

Hi mọi ng có ai có lòng tốt cho mình mượn băng Cubic Ninja với. Mình đang thix game Ryhthm Heaven the best + mà giờ chỉ mới có bản JP thôi nên mình muốn làm Region free cho máy để chơi.
Help me!

NineOneOne911

Nấm nhỏ
Tuy bây giờ ko còn cần cubic để chạy gw nhưng giá ko dưới 500k đâu... Hên lắm mới có ng` bán tầm đó chứ ebay amazon toàn >40$ đấy =)). GL !!!

P/S: trước gom dc 1 con trên HL có 200k =)), về chạy gw smea đã rồi giờ giữ làm kỉ niệm thôi chứ cũng chả muốn bán =))

Cho mình hỏi thêm mình tưởng muốn chơi game hack trên các máy nintendo 3ds nói chung , thì phải dùng 2 loại gateway hoặc sky . Vậy sao mình thấy một số người rao bán máy 3ds bảo máy đã hack cần dùng bất cứ thứ gì cả là sao ? vậy đây là kiểu hack gì ạ . Thank tất cả mọi người

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN