Hỏi đáp các vấn đề về 2 màn hình của DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

trthths

NDS Member
Là sao, 2 cái màn hình cảm ứng ấy khác nhau à?

Kiện liền, bắt nó đền cục pin khác đi. Phải có bảo hành chứ đúng ko. Với lại ai mà lại giữ máy đến 1 tháng trời.

qwaszx91

Nấm nhỏ
xin thông báo với mọi người là màn hình của em đã có hiện tượng héo úa(so sánh với màn hình trên thấy hơi vàng vàng\:D/

Huydinh83

Siêu Admin
sao em nghe là NDS có thể sửa màn hình cảm ứng = màn hình của O2 => giá rẻ hơn muh:(
Ai nói thế? màn hình O2 có độ phân giải là 320*240, 65 ngàn màu, trong khi màn hình DS độ phân giải là 256* 192 với 256 ngàn màu. làm sao lắp bánh xe tải cho xe gắn máy được

ko, màn hình cm có 2 lớp, lớp dưới là LCD => ko nên thay
Lớp trên là tấm cm=> thay đc muh, miễn sao cùng kick1 thước thui:D
bác nào bít chỗ thay màn hình cảm ứng rẻ pm em nik cunmeo2000 nha, màn hình DS của em bị thèng em nó quậy hư rùi , ấn vào thì trục Oy hoạt động còn Õ thì pó chíu:P
em cần thay gấp lém ( vì để bắn súng đoá muh)=))

Annieslover

V.I.P Member
màn hình em dùng 1 năm chưa ố nè , với ca? thay màn hình thì mua bên ebay nó gửi về màn hình mới toanh , giá tầm 600-700k 1 bộ thôi , hình như của tư nhân sx :)
Nói chung có cái chơi là được rồi , chỉ cần chơi trong tối , ra ngoài sáng choi lost in blue cái màn hình dưới chẳng nhì thấy quái gì :( còn âm thanh thi thành nhỏ xíu

Nhưng cái màn hình tui ko chọt zô đc thì seo chơi:((, hết prime hunter lun nàh.
Anyway, có ai bít chỗ nào mod màn hình O2 wa DS ko thì báo tui 1 tiếng( giá rẻ đoá nha)

hotgame sửa tôn nhiu pác, quá 500 coi như tui vứt máy:((

muh bác là hotgame HN còn tui HCM=> HCM ko có sửa DS bác ah, chi HN thui:((

Annieslover

V.I.P Member
hotgame sửa mang sang TQ hình như tiền đó là 200k , nếu phải thay màn hình thì thêm 500k tổng công 700k :stupid[1]: , đằng nào cũng tốt hơn là mua máy mới mà

Annieslover

V.I.P Member
thì gửi qua bưu điện cái ds cho ông ý hoặc nhờ hg hcm chuyển giúp , chuyển thì khoảng mấy ngày là xong , còn vụ sửa thì cũng nhanh thôi , chắc chưa đến 1 tháng , có gì hỏi thẳng bên forum hotgame , ông ý giải thích tận tình

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN