Họp mặt 3ds owner ở Gò Vấp HCM

Cửa hàng game Nintendo nShop

Yung

Nấm nhỏ
Hi mấy bạn, mình lập topic này để mời hội họp mấy bác ở Gò Vấp, gần nhà mình lâu lâu offline mấy quán cafe mang 3ds theo share mii, 8 chuyện show hàng, etc. Hay lập hội gì đó cũng được chủ yếu là giao lưu đi chơi luôn chứ không phải ở nhà cắm đầu vào máy suốt.

Ngày off dự kiến: Thứ bảy 27/12/2014
Thời gian: 14:00 giờ
Địa điểm: Alpes: 351/12A Lê Văn Sỹ, P.13, Q.3, Tp.HCM
Giá khoảng: 30-35k
http://diadiemanuong.com/home/f12/review-q3cafe-alpes-acoustic-coffee-40454/
( Bác nào có ý kiến về ngày off và địa điểm cứ comment nhé, mình sẽ thay đổi nếu cần thiết, cảm ơn mọi người)

Ai đi được theo ngày dự kiến thì comment để mình update list
1. Yung
2. Bluke
3. Greenstonedt
4. StarDevilz

B. Bình Thạnh:
1. ChuTieuNhan

C. Thủ Đức:
1. marhalloweenvtv

D. Quận 3
1. HeroVido

Z. Unknown: (TBA)
1. mrnghia
2. Tiểu Bảo

*** Bác nào có máy ảnh ngon ngon có thể liên lạc với mình hoặc post tại đây được không?

Bác nào đi được vui lòng click vào báo danh ở doodle nhé. Gõ ID trên nintendovn cho mình dễ nhận biết nhé. Chọn thời gian mà mình đi được. Nếu mà bạn đi được ở tất cả các thời gian thì cứ đánh dấu hết.
Cảm ơn mọi người.

https://filovn.doodle.com/siamgpgeepe6k88x

Updated: Vài tấm chụp buổi offline. Mãi mê bàn chuyện thiên hạ nintendo sony gateway linh tinh với đánh game nên không chụp nhiều hình.

Super Smash Bros Wii U

Sửa lần cuối:

Yung

Nấm nhỏ
Bình Thạnh GÒ Vấp chơi tuốt nhé các bác. Bác nào biết quán cafe hay nơi nào thích hợp để giao lưu thì cho mình ý kiến nhé. Hẹn một ngày nào đó rồi offline. Giới thiệu sơ sơ trước để khỏi bở ngỡ nhé.

Yung

Nấm nhỏ
Vậy các bạn nào đồng ý đi thì cho mình thông tin sau:
1. Quận?
2. Ý kiến về ngày đi và địa điểm. Mình sẽ tham khảo nhiều chỗ khác nhau rồi lựa ra những chỗ được nhất để mấy bác bình chọn.
3. Giao lưu game 3ds

Sau đó mình sẽ sửa lại thông tin ở bài 1. Khi đả có kha khá người đi và có thông tin vài địa điểm thích hợp, mình sẽ ra bình chọn rồi quyết định luôn ngày đi. Khu vựa thành phố HCM thôi nhé.

Mình trước:
1. Gò Vấp
2. Ngày thứ 7, CN sau Tết dương lịch. Cafe thì không rành lắm, mong các bác ra ý kiến.

Sửa lần cuối:
Quán khá đẹp đó bạn. Coi như là một địa điểm hay rồi. Bạn nào muốn đi thì báo danh luôn nhé.
Các bạn muốn tổ chức thì cần 1 người đứng ra lead đã. Người này phải là thành viên lâu năm hoặc là người có kinh nghiệm bày vẽ anh em, cao tuổi 1 tí để có tiếng nói kêu gọi anh em :D. Còn các bạn qua quán mình thì mình sẽ thoải mái toàn bộ cho giảm tiền nước cũng được :D. Anh em giao lưu chủ yếu

Cần 1 người đứng ra lead kêu gọi anh em gặp mặt. Buổi off này ko chỉ riêng 3ds mà nên là buổi giao lưu của anh em trên diễn đàn luôn. Ai có cái gì hay cầm lên :(. Mình cũng đang muốn ngóng mấy bác bên N-classic cầm hàng qua sờ cho sướng tay.

Yung

Nấm nhỏ
T7 tuần này mình off nên có thể đi được.
Thứ 7 này thì gấp quá Bluke ạ, sợ nhiều người không xấp xếp được. Mình định xếp một ngày sau tết dương lịch để mọi người có hto72i gian chuẩn bị với lại có thêm nhiều bạn tham gia.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN