Họp mặt 3ds owner ở Gò Vấp HCM

Cửa hàng game Nintendo nShop

Yung

Nấm nhỏ
sinh viên ở thủ đức nhưng cũng máu lửa đi off nhé
Nếu bác đi được thì càng đông vui. Mình up tên bác lên trang một.

Được hôm nay thì đông thôi chứ bình thường cũng ko đông mấy đâu bạn :)). Ở trên lầu có máy lạnh mà bạn :)). Mình off ở phòng bệt đó là chuẩn bài :)). Có loa nhạc đầy đủ luôn :)). 3dsxl đó của mình đó :)). Ra bạn là người mà bảo để đi lên tầng trên xem phòng bệt thế nào à :)). Sao tới ko call mình làm mình ko biết.
Mình đấy chứ ai.

đăng ký 1 vé hờ, cha @greenstonedt có đi thì hú tui đi chung mà ko hứa chắc tại coi ngày đó rảnh thì chạy lên ^^ anh em ai coi thử new 3ds thì xách lên luôn :D
Có bác Tiểu Bảo lên là xôm nhất xóm rồi. Có New 3ds thì mang lên cho mọi người xem sẽ càng hay.

Yung

Nấm nhỏ
Ở dưới đó có TV hem bác. Nếu đi được thì có thể mình sẽ đem cái Wii U xuống đánh Smash Bros.
Theo mình nhớ là không có. Hỏi bác Hero chủ xị đi. Mình cập nhật giá với một vài info ở trang một nhé.

mình cũng ở GV mà t7 đi học rồi :'( hổng đc đc :'( mình học THPT GV
Soultoken học nguyên ngày luôn à? Khi nào thì tan trường?

**** Bác nào có máy ảnh tốt một chút có thể PM với mình hoặc post ở đây được không? Chắc cần phải có một 2 bác chụp ảnh chơi. Ai có máy cá nhân tự mang theo cũng được.

** Bữa đó mình in ra cái list gồm ID của các bác. Bác nào đi oánh dấu vào cái.

Mình cũng ở GV, trước giờ lên nintendovn chỉ đọc tin thôi. Hôm nay thấy topic bác Yung post lên có vẻ xôm nên cũng tham gia.
Cho mình một vé luôn nhé. Tuy nhiên giá cafe 30-35k chưa phải là giá sinh viên lắm. Giá cafe sân vườn mình hay uống như citi house cũng tầm 36k một ly cafe sữa đá.

Sửa lần cuối:

Yung

Nấm nhỏ
Mình cũng ở GV, trước giờ lên nintendovn chỉ đọc tin thôi. Hôm nay thấy topic bác Yung post lên có vẻ xôm nên cũng tham gia.
Cho mình một vé luôn nhé. Tuy nhiên giá cafe 30-35k chưa phải là giá sinh viên lắm. Giá cafe sân vườn mình hay uống như citi house cũng tầm 36k một ly cafe sữa đá.
Welcome aboard

Cố gắng sẽ có mặt bằng mọi cách :D
Qúa hay luôn. Hẹn gặp bác tuần sau

Ở dưới đó có TV hem bác. Nếu đi được thì có thể mình sẽ đem cái Wii U xuống đánh Smash Bros.
Hi, mình có 1 cái tivi sony 32 inch hôm đó sẽ ôm lên cho anh em giao lưu các thể loại console luôn :v. Có wii U hay gì cứ cầm hết lên luôn chào đón :v. Tivi mình còn có chức năng xem phim 3d công nghệ kính chập bằng kính riêng của Sony. Ae muốn thì mình sẽ down vài phim review cho vui :v.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN