Họp mặt 3ds owner ở Gò Vấp HCM

Cửa hàng game Nintendo nShop

Yung

Nấm nhỏ
Cần 1 người đứng ra lead kêu gọi anh em gặp mặt. Buổi off này ko chỉ riêng 3ds mà nên là buổi giao lưu của anh em trên diễn đàn luôn. Ai có cái gì hay cầm lên :(. Mình cũng đang muốn ngóng mấy bác bên N-classic cầm hàng qua sờ cho sướng tay.
Uhm, vì là diễn đàn game, anh em chung sở thích gaming, nên mang theo thứ gì đó về game cũng đc. Mình ra hẹn ngày thứ 27 này thế nào? Ra quán của bác herovido nhé? Có ai có ý kiến gì không?

Yung

Nấm nhỏ
Hình như ông Yung học chung khóa với tui bên Gò Vấp thì phải :)) ok cho tui tham gia với. Nhưng mà góp ý là sao anh em Gò Vấp không họp mặt ở Gò Vấp cho tiện.
Oh bác nào thế. Họp ở Gò Vấp thì bác biết chỗ nào ok ko?

đang chơi mh3u-fantasy life ,có bác nào cũng ở bình thạnh ko :v:D
Welcome bác vào hội nhé, đã add bác vào list ở bài 1. Ngày dự kiến có sẵn luôn rồi đó.

Welcome bác luôn, mà bác ở quận nào thế? Hội 3ds luôn hả?

Dc mấy mống rồi? Ai đi điểm danh tiếng nào?
Tình hình là sáng nay mình và một bạn khác có đến tham quan quán của bác để chuẩn bị họp off. Có thấy cái lap và 1 cai 3ds xl xanh blue để ngoài sân. Chắc của bác hả? Mình thấy quán hơi nhỏ, sợ họp ngày cuối tuần không có chỗ ngồi, nếu quán đông khách. Chỗ ngồi bệch trên lầu buổi sáng khá nóng. Định hỏi bác cuối tuần chỗ thế nào? Thế off khoảng 10-15 bạn thì có ok không?

Sẵn đây mình hỏi luôn các bác thích off sáng hay chiều và mấy giờ là tốt nhất.

Oh bác nào thế. Họp ở Gò Vấp thì bác biết chỗ nào ok ko?

Welcome bác vào hội nhé, đã add bác vào list ở bài 1. Ngày dự kiến có sẵn luôn rồi đó.

Welcome bác luôn, mà bác ở quận nào thế? Hội 3ds luôn hả?
Phòng bệt ở trên sức chứa từ 15-20 người :)). Phòng đối diện mình đang làm lại :D. Sau này có lắp tivi chiếu phim HD.

Tình hình là sáng nay mình và một bạn khác có đến tham quan quán của bác để chuẩn bị họp off. Có thấy cái lap và 1 cai 3ds xl xanh blue để ngoài sân. Chắc của bác hả? Mình thấy quán hơi nhỏ, sợ họp ngày cuối tuần không có chỗ ngồi, nếu quán đông khách. Chỗ ngồi bệch trên lầu buổi sáng khá nóng. Định hỏi bác cuối tuần chỗ thế nào? Thế off khoảng 10-15 bạn thì có ok không?

Sẵn đây mình hỏi luôn các bác thích off sáng hay chiều và mấy giờ là tốt nhất.
Được hôm nay thì đông thôi chứ bình thường cũng ko đông mấy đâu bạn :)). Ở trên lầu có máy lạnh mà bạn :)). Mình off ở phòng bệt đó là chuẩn bài :)). Có loa nhạc đầy đủ luôn :)). 3dsxl đó của mình đó :)). Ra bạn là người mà bảo để đi lên tầng trên xem phòng bệt thế nào à :)). Sao tới ko call mình làm mình ko biết.

Yung

Nấm nhỏ
Có gì bác giảm giá nước sinh viên thế nào thì cho mình biết. PM cũng được để mình sắp xếp. Cho một bạn lấy order rồi thu tiền để dễ thanh toán. Dễ nhất là giảm thêm theo giá trên menu. Lần trước mình uống cafe sữa đá giá bằng với chỗ gần nhà mình country house, du miên rồi đó.

Có gì bác giảm giá nước sinh viên thế nào thì cho mình biết. PM cũng được để mình sắp xếp. Cho một bạn lấy order rồi thu tiền để dễ thanh toán. Dễ nhất là giảm thêm theo giá trên menu. Lần trước mình uống cafe sữa đá giá bằng với chỗ gần nhà mình country house, du miên rồi đó.
Tầm 30-35k 1 người thôi. Rồi cho hẳn cái phòng trên để giao lưu :D.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN