Hộp thư góp ý

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nên để chữ Sign out ở đâu cho phù hợp chứ khôg out ra được thì chít à ?Đang tìm pass nick Miles Edgeworth mà ko out ra tìm pass được =.='.

fly_us

Nấm bình thường
Nên để chữ Sign out ở đâu cho phù hợp chứ khôg out ra được thì chít à ?Đang tìm pass nick Miles Edgeworth mà ko out ra tìm pass được =.='.
ra trang chủ forum, ngó xuống dưới cùng ngay trên cái banner. Cái đó forum xài vbb nào ko vậy.

1- tôi thấy công cụ tìm kiếm trong forum hoạt động ko dễ dàng lắm so với các diễn đàn khác.

2- Phần giới thiệu game Info nên khó tính hơn 1 chút. Những game tại đây nên được chơi qua và đánh giá 1 cách khắt khe rồi mới đưa vào.

3- Tăng thêm dung lượng file có thể upload lên trên diễn đàn.

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
1. Công cụ tìm kiếm mình sẽ xem xét lại và trả lời bạn sau

2. Phần giới thiệu bên rom info thì có lẽ bạn đã hiểu sai mục đích của box. Nó chỉ là nơi để chia sẻ link download game và thông báo cho member biết mỗi khi có game mới ra => update liên tục mỗi ngày nên việc chơi qua để đánh giá chọn lọc kỹ lưỡng là không thể nào.

3. Dung lượng file đính kèm đang là một vấn đề lớn đối với forum mình, nhất là trong giai đoạn hiện tại lượng truy cập thành viên tăng cao khiến gánh nặng băng thông đè nặng lên vai BQT nên chúng tôi buộc lòng phải giới hạn lại. Nếu bạn có nhu cầu upload những file có dung lượng cao xin lòng cảm phiền dùng những dịch vụ thứ 3 như box.net, rapidshare.

Thân,

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
1. Bác gặp vấn đề với công cụ tìm kiếm khi từ khóa ít hơn 4 chữ cái hả? Vậy thì khi nhập từ khóa vào khung, thử để chúng trong dấu ngoặc kép " ", hi vọng tình hình sẽ được cải thiện. Ví dụ thay vì nhập Yugi Oh thì bác nhập "Yugi Oh" .

2. Như anh Bảo nói đó, mục đích của box đó là cập nhập game nhanh cho anh em. Giới thiệu là bắt buộc nhưng không thể chi tiết như 1 bài review được, bác thông cảm vậy.

3. Bác cần upload những file gì mà phải cần tăng dung lượng? Nếu cần thì có thể nén chúng lại cũng được.

Chúc may mắn.

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Nên có box PC games trong phần tin hcj cho hút khách :|.Đồng chí chiến hữu nào trong ngày post hơi nhiều thì có thể vào đó post 8-}Vì Forum mình là N-Club nên trong đó có thể không tính bài viết.
Đừng bảo em spam :|.Đóng góp thôi :|.

Vegeta0905

Nấm nhỏ
Bạn phải biết được rằng Forum mình là N-Club => tức là chỉ chuyên về Nintendo. Nếu bây giờ cho game PC vào thì Forum ta chả khác gì các forum bình thường như Gamevn, Game4v, Gamethu ... . Thế nên mình nghĩ điều đó là KHÔNG BAO GIỜ có cả. Mặt khác nếu ai trong số mọi người muốn thảo luận và Game PC, game Microsoft, game Sony ... thì xin mời sang forum khác thảo luận. Mọi người cũng đã đề ra khẩu lệnh : "vì một thế giời nintendo cơ mà". Mà hình như việc này cũng đã nhiều người đề cập rồi thì phải ? Và anh Bảo cũng trả lời cơ mà. Nhưng ai chưa biết thì xin mời coi lại cả 5 trang cái Topic này :D

troy28790

Banned
Nên có box PC games trong phần tin hcj cho hút khách :|.Đồng chí chiến hữu nào trong ngày post hơi nhiều thì có thể vào đó post 8-}Vì Forum mình là N-Club nên trong đó có thể không tính bài viết.
Đừng bảo em spam :|.Đóng góp thôi :|.
spam xiền rùi, đóng góp khỉ gì.Nếu làm thế thì 4rum nì thành 1 nồi lẩu thập cẩm chánh hiệu rùi còn jì.Giống như bé trên đã nói,đây là 4rum của Nintendo nên chỉ có liên wan đến nintendo mà thui,việc lập box tin học là để mở mang dân trí ,còn lập box PC games thì đã wá nhìu 4rum có rùi

em vào box gamecube và thấy rất nhiều rom hôm bữa qua nước ngoài down giả lập N64 thấy tụi nó hỏi "where to find gamecube roms" vậy em có nên trả lời lại vào forum mình để down để tăng danh tiếng forum mình hok ta

fly_us

Nấm bình thường
mấy cái ROM đó có bản quyền ko mà kêu ko vi phạm...

Chứa chấp hay truyền bá link ko bản quyền đều có tội :))

fly_us

Nấm bình thường
Bảo coi làm thêm cái link "Bài viết mới từ lần truy cập trước" với. Mỗi lần vô phải ngó từng cái kiếm coi bài nào chưa coi, bài nào coi rồi mất công quá :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN