Hộp thư góp ý

Cửa hàng game Nintendo nShop

Kawaii

Super Princess Peach
Việc này anh Abra đã liên lạc với chủ topic nhưng chưa thấy chủ topic trả lời trả vốn gì hết. :D

B.Giovanni

Nấm bình thường
Sao mình post những bài dài toàn ra lỗi mạng thế , vừa ấn post cái hướng dẫn dragonball thì lỗi luôn , hôm qua cũng bị thế nên hôm nay phải đánh lại , tưởng hôm qua lỗi mạng nhưng hôm nay vẫn thế , may mà đã copy lại :( :

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Bạn có thể chuyển qua dùng thử 1 trình duyệt web khác như FireFox và Google Chrome thử xem có bị tình trạng này nữa không? Nếu bạn để lâu quá thì có thể xảy ra tình trạng timeout mà browser quy định, hoặc bạn hãy xóa hết cache, cookie của NVN sau đó đăng nhập lại và post lại bài.

trungkkk

Nấm nhỏ
hi, Mình mong trong forum có 1 box vè list của game 3ds để anh em mới dùng 3ds có thể biết có những game nào rồi. Và để cân nhắc trong chuyệ mua băng 3ds^^!

em nghĩ nên cho chat box ở đầu hoặc cuối diễn dàn chính, để tiện giao tiếp + nhiều lúc member xúm lại cmt cũng thấy vui rồi, như bây h toàn inbox + nc trong topic nên hơi bất tiện :D

dạo này thấy nhiều nick mới vào tạo thread linh tinh!!! mình nghĩ BQT nên có luật phải bao nhiêu bài viết mới đc tạo thread thì sẽ hạn chế đc ngay!!!

Bánh Hẹ

Banned
Trước giờ xài Chrome vào diễn đàn vẫn bình thường và vẫn thấy tất cả các post, bây giờ dùng Chrome chỉ xem được sticky post thôi!

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Trước giờ xài Chrome vào diễn đàn vẫn bình thường và vẫn thấy tất cả các post, bây giờ dùng Chrome chỉ xem được sticky post thôi!
Bạn vui lòng sử dụng trình duyệt khác như FireFox khi vào NVN nha. Hiện tại forum đã báo lỗi này lên google rồi, hy vọng bản update sau sẽ khắc phục.

cancery1987

OrangeJuly
Thành viên BQT
Cách khắc phục khi dùng chrome là kéo xuống dưới cùng diễn đàn , ở bên trái chọn Giao Diện "Video Game" là có thể xem diễn đàn bằng Chrome bình thường !

Bánh Hẹ

Banned
Cách khắc phục khi dùng chrome là kéo xuống dưới cùng diễn đàn , ở bên trái chọn Giao Diện "Video Game" là có thể xem diễn đàn bằng Chrome bình thường !
Cái giao diện đó không quen mắt và không ưa nhìn cho lắm, hồi trước có xài thử nhưng mà không thích lắm! Không trả lại sự công bằng cho Chrome được à?:bye2[1]:

rekkuuza

Nấm nhỏ
Không phải đâu. Google Chrome mình vào 4r bằng máy mình thì bị tình trạng trên nhưng ra hàng nét thì lại vào bình thường. Vậy cái này vấn đề không phải bắt nguồn từ Chrome :D

Mình có góp ý là làm nút show more ở trang chủ nổi rõ lên 1 chút. Mình hay vào đọc tin mà đến tận bây giờ mới biết có nút show more ở cuối trang để xem tin cũ hơn :|

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN