Hành động Kingdom Hearts 358/2 Days

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mấy bạn ơi mình dowload game về mà bật lên chơi chọn độ khó xong nó màn hình nó đen xì ah thẻ máy mình la TTds ai biết sửa chỉ mình nha màn hình nó đen xì ah>"<

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
@sonkid1412: bạn dùng bản chưa patch đi, nhớ dùng AKAIO 1.5 để chạy nhé

@jennygirl123: bạn dùng bản đã patch hay bản patch rồi vậy, DSTT chỉ chạy bản đã patch thôi

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
nếu bạn thấy tối thì có thể dùng chế độ màn hình sáng hơn, hoặc bạn vào chỗ nào tối tối ngồi chơi, game này chơi trước khi đi ngủ cũng hay, giống như là truyện cổ tích dành cho người lớn :))

tui chơi vào chọn độ khó xong tới lúc cãnh thàng nhóc ngòi dậy là màn hình den thui+ đơ máy lun....thữ chơi bằng giả lập de lay file save qua cảnh đó chép dè len mà ko tìm thay file save của giả lập nàm o dau het...ai chĩ dùm voi...:L

@sonkid1412: bạn dùng bản chưa patch đi, nhớ dùng AKAIO 1.5 để chạy nhé

@jennygirl123: bạn dùng bản đã patch hay bản patch rồi vậy, DSTT chỉ chạy bản đã patch thôi
DSTT dùng firmware 1.17a07 (unofficial nhưng ko bị die máy đâu) hoặc R4 dùng YSmenu (với firmware 1.17a07 của DSTT) là chiến Kingdom Heart clean rom ầm ầm còn firmware thì qua bên GBAtemp ấy :roll2[1]:

DragonFly

Coi như là Rồng đi
ôi, đã lâu lắm rồi không được chơi DS, cái máy Fat iu vấu bị thèn bạn lụm cả tháng nay. Nhìn trailer thèm rõ dãi............ Thèm chơi nhưng mắc mỗi tội màn hình bị trầy nhiều quá, làm mất cảm hứng thưởng thức đồ họa, híc............

huan306

Nấm nhỏ
mấy bro và pro ơi làm ơn cho em xin cái link patch nào ok ấy hoặc là cho em xin cái link rom đã patched mà chơi dc ấy.

em đã thử nhìu cách patch đã chỉ trong topic nhưng vào game sau khi chọn độ khó thì đen thui màn hình hoặc vào dc trong game tới đoạn clip đầu game có thằng nhân vật chính ngồi dậy từ giường đứng lên xong rồi nó đen thui lun.

Em chơi DSi nên có gì chỉ dẫn kĩ giúp em cái nha mấy bro and pro. Ko hiểu sao đã làm theo guide ở trên trong topic nhưng vẫn ko chơi dc. :em44::em44:
em cũng bị lỗi như thế này

DragonFly

Coi như là Rồng đi
hehe ko ai dùng slot 2 nữa nhỉ, còn mỗi mình, vậy làm sao chơi đc trò này trên sc rumb vaayj
Còn đây này, mượn máy thằng bạn chơi này, super card SD, tải bản patch về nhúng rom vô, chơi đựoc tới ngày 12 rồi, nhưng xuất hiện tình trạng thỉnh thoảng vô menu bị freeze. Chẳng biết làm thế nào cả. :em20:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN