NES - Ôn lại tuổi thơ nào (Cập nhật link tải game và giả lập điện tử 4 nút)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trời ơi tìm đc diễn đàn này mừng quá!
Mong các bác tìm giúp mình 1 game 4 nút hồi xưa với, mình tìm suốt mà không ra!
Miêu tả game:
Game thuộc dạng trí tuệ, mình chỉ nhớ là hồi bé chới mê mẩn game này.
Game đẩy 1 hòn đá màu xanh ( yêu cầu đẩy hòn đá màu xanh về vị trí quy định là qua bài ), trong game có thêm các hòn đá khác màu đen hay xám gị gì đó ko nhớ
Hồi bé cực thích game này giờ tìm không đc, mong cao nhân nào biết chỉ giúp mình với
THANK!

tìm được diễn đàn này mừng quá
Xin các bạn tìm giúp 1 game mà tìm mãi cả năm nay vẫn không tìm được
Nội dung như sau:
Siêu nhân (chuột hay gấu hay chồn gì đó) đi cảnh tự do
trong map có mấy con xác ướp màu trắng đi bộ và biến hình (biến thành chim đỏ, chim xanh, biến ra nhiều con vật bay nhảy và âm mưa sát hại mình, v.v.v)
có táo đỏ (ko nhớ rõ vì nhìn giống táo đỏ) để siêu nhân ăn
có rất nhiều cục (cục màu trắng hay xám xám á) khi nhảy lên nó biến thành thứ gì đó siêu nhân ăn được và để đổi màu vài giây để giết bọn xác ướp biến hình :D
máp có cửa để qua màn, 1 số cảnh không cần ăn táo cửa vẫn mở, 1 số cảnh như 1 canh phòng kín phải ăn hết táo cửa mới mở cho qua
chỉ chơi được 1 người và chỉ có 1 mạng
cao nhân nào đi qua đọc được xin để lại tên game hoặc hình ảnh để em check thử nhé
Thanks mọi người :)

Các bạn tìm giúp mình trò game với, chơi hồi bé mình chơi trên vi tính mà giờ lục mãi không thấy. :(
Trò đó có cái con màu vàng(nếu nhớ không lầm), đội nón noel , con đó đi thu thập mấy cái quà giáng sinh , và bị mấy con quái gì đó đuổi theo, đụng trúng mấy quái đó là chết. Con đội nón noel đó có khả năng lấp đất (tạo đường đi) và đào đất. Qua màn khi thu thập hết quà giáng sinh trên map. Ai đi ngang biết được mách mình với nha. Cảm ơn mọi người :(

Trời ơi tìm đc diễn đàn này mừng quá!
Mong các bác tìm giúp mình 1 game 4 nút hồi xưa với, mình tìm suốt mà không ra!
Miêu tả game:
Game thuộc dạng trí tuệ, mình chỉ nhớ là hồi bé chới mê mẩn game này.
Game đẩy 1 hòn đá màu xanh ( yêu cầu đẩy hòn đá màu xanh về vị trí quy định là qua bài ), trong game có thêm các hòn đá khác màu đen hay xám gị gì đó ko nhớ
Hồi bé cực thích game này giờ tìm không đc, mong cao nhân nào biết chỉ giúp mình với
THANK!
Game này mình nhớ là Flappy thì phải. Thím thử vào xem có đúng không nhé

Cái trò đấy e chả biết diễn tả như lào, có 1 trò e mê lắm
Nó như này này :v ( tiết mục diễn tả độ điên kk )
Mình điều khiển 1 con gì gì á,trong khu vực toàn băng, cứ chạy thẳng tiến lùi .... ( đi tự do ) khúc đầu đi thẳng tới sẽ ăn đc 1 cục j đó, tới đoạn nữa sẽ có 1 cái cục băng kiểu thang máy đưa mình lên => game trở thành 2d đi qua đi về, né mấy cái đập vào người mình, rồi đi 1 lúc lại về 3d, e nhớ có 1 cái hố giữa đường, phải bám qa 2 bên mới đi tiếp đc
Còn 1 trò là pepsi mét j đó
HÌnh như là trò game cánh cụt thì phải... nhảy né các hố... có hố bắn cả cá lên rồi ăn... ko biết có phải ko nhỉ... trong băng 64 thì phải

Sửa lần cuối:
Các bạn tìm giúp mình trò game với, chơi hồi bé mình chơi trên vi tính mà giờ lục mãi không thấy. :(
Trò đó có cái con màu vàng(nếu nhớ không lầm), đội nón noel , con đó đi thu thập mấy cái quà giáng sinh , và bị mấy con quái gì đó đuổi theo, đụng trúng mấy quái đó là chết. Con đội nón noel đó có khả năng lấp đất (tạo đường đi) và đào đất. Qua màn khi thu thập hết quà giáng sinh trên map. Ai đi ngang biết được mách mình với nha. Cảm ơn mọi người :(
có phải game này ko h

Mình có gamne này cần tìm, chỉ nhớ mài mại là gmae đi cảnh, có nhiều nhân vật, có một nhân vật có bình dưỡng khí là lặn dưới nước dc, ai giúp mình với

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN