NES - Ôn lại tuổi thơ nào (Cập nhật link tải game và giả lập điện tử 4 nút)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Sao giống mình ghê, hồi xưa nhà nghèo chả có tiền chơi game, lâu lâu gom được 2k thế là ra tiệm làm 1h, mình với 1 bà chị thân trong xóm 2 chị em chơi ầm ầm, sau chị đi Mỹ mất. Nhớ thặc.

Bà chị mình cũng đi Mỹ rồi, giờ nhớ lại chuyện 20 năm trước qua nhanh thật. Mình chắc lúc đó khá hơn bạn tí có máy sẵn, hai chị em chia thời gian ra chơi ^^ Giờ nghe lại cứ thấy buồn buồn, ước gì nhỏ vậy hoài :)

cacs bạn cho mình hỏi cái game sau tên là gì: mình chỉ nhớ nó là dạng game IQ hay puzzle gì đó. mục đích là đẩy các viên đá màu sắc về đúng các vị trí cùng màu. bạn nào biết chỉ giúp mình tên game nhé. tks

cacs bạn cho mình hỏi cái game sau tên là gì: mình chỉ nhớ nó là dạng game IQ hay puzzle gì đó. mục đích là đẩy các viên đá màu sắc về đúng các vị trí cùng màu. bạn nào biết chỉ giúp mình tên game nhé. tks
update: ko phải game flappy các bạn nhé, game mà mình đang tìm, người chơi có thể đẩy viên đá hình lập phương nhỏ nhỏ đi trái phải, lên xuống, chứ nó ko rơi xuống như trò flappy. Hic, lâu quá rồi, ko nhớ hơn được để mô tả chi tiết cho các bạn. chỉ biết đó là game rèn luyện trí óc rất tốt, tính toán đường đi nước bước cho hợp lý. tks các bạn

các bạn cho mình hỏi 1 game mà mình ko biết tên có bạn nào biết chỉ mình với. Mình chỉ nhớ là lúc mở đầu có 2 đứa con trai và con gái đi giải cứu từng người trong đó có thằng nhóc bắn giàn ná ,có 1 con kinh kong quăng gạch có một con đầu đá ,c01 1 con quăng bomerang, còn mấ con nữa mà mình ko nhớ hết . nhưng mình nhớ có 1 vòng hình như là vòng cuối thì có lái máy giống như game bắn chuông vậy . có bạn nào biết tựa game tên là gì nhớ chỉ cho mình biết với nha .thanks!

Cho mình hỏi game xếp hình, mỗi lần ra hình có các màu khác nhau, 3 ô màu ngang, dọc hay chéo đều ăn được. Phía sau là hình Nữ thần tự do, qua mỗi vòng là sẽ hiện ra 1 cục để bạn chọn 1 màu ăn và đổi nhạc nền. Minhh thích vì nhạc cực hay
Ai giúp với
Game này là Magic Jewelry.

Biết là hy vọng mong manh nhưng cũng mong đc giúp đỡ. Mình muốn tìm 1 game, nôm na có thể gọi là NÉM BANH TUYỆT CHIÊU. Trong game, bạn vào vai nhân vật chính điều chỉnh 1 đội khoảng 5 người để đi thi đấu tranh giải ( nhân vật chính là 1 thằng nhóc tóc đỏ,có tuyệt chiêu nhảy lên ném banh). Trùm cuối là thằng ninja đeo mặc nạ, tuyệt chiêu là ném banh bằng 2 tay như trời giáng. Qua 1 vòng thì mình thu phục các thành viên của đội thua vào đội của mình..
Trên đây là tất cả những gì mình nhớ, rất hy vọng tìm được, cám ơn mọi người.

Có bác nào còn nhớ game NGƯỜI CHIM không, lúc vào bấm start + A + B 2 lần thì lên được đạn tròn,, đạn mạnh nhất là đạn lưỡi liềm. Mình không thể tìm thấy được tên tiếng anh của nó.

Có bác nào cho em xin tên 1 con game có chế độ chơi 2players thì sẽ chia nửa màn hình theo chiều dọc, mỗi bên điều khiển 1 hiệp sĩ mặc giáp và cầm vũ khí với góc nhìn đằng sau lưng. Giúp em với nhé các bác.

Các bác cho mình hỏi cái trò có con chó đi lượm đạn nó có 2 hình xoắn màu trắng trắng đi về khúc cuối để bắn con chó lớn là trò gì ạ

các bạn cho mình xin cái game mà con phù thủy màu trắng có thể biến ra gạch hoặc phá gạch, rồi nhờ thế mà lấy chìa khóa và leo lên 1 cái cửa trong mỗi khung màn hình của một tầng, lâu lâu có thể nhận item để phóng lửa đốt quái

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN