Nếu bạn thik ASLEY TISADE thì đây là tin bùn ( đặc bịt là anh ASLEY )

Cửa hàng game Nintendo nShop

Unicorn9x

Nấm nhỏ
ASLEY TISADE là diễn viên khác! còn Ashley Tisdale là người khác đừng nên nhầm lẫn:))
chài ơi cái nhẫn tui mua sao giờ trên tay chị ấy kì vậy=((

espeon

V.I.P Member
Khổ, mọi người đừng cố tình gõ sai tên ASHLEY TISDALE để trêu CHỊ ASHEY TISADE của chúng ta nữa mà

dù sao thì ASHEY TISADE cũng là 1 cái tên "Độc" :-"

nè nè ! ôn espeon kia ! vừa vừa thui chớ ! cái này tui cóp py toàn bộ từ cái bài của kon nhok em tui qua ! nó viết sao coppy dzị thui ! chứ sao lại chọc tớ nhờ ! rõ khổ

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Không có ý kiến, vào chưa đọc hết bài đầu đã nghe thấy mấy lời xỉ nhục của iết-xì ...pon.. Té luôn miễn bàn :((

Theo Ashley từ hùi còn ở sitcom Jack & Cody cơ (từ tập đầu tiên lun đó nha :clap2[1]:) lúc đó pé Ashley chưa nổi tiếng lém hỏi mấy thèng bạn chẳng đứa nào bít, pé Ashley lúc đó cũng dễ xương có chiện jui bùn đều về kể cho jN nghe :em36::^o vậy mà từ sau khi nổi tiếng với cái High school musical (p1 hay p2 dở như hạch :mellow[1]:) eim đâm ra... chảnh bỏ lun series J&C =(( làm cho J&C ngày càng tệ :(( ghét lun từ đó :em32:

Bây jờ eim nổi tiểng rùi đâu có còn nhớ đến jN này nữa, người đã một thời hết lòng promote cho eim :em20:

Eim mua nhẫn cưới hả, thây kệ eim, eim có tay thì eim mua nhẫn eim đeo =(( tui cũng có tay, mai tui cũng mua nhẫn đeo, có ai quan tâm hok cà :em04:

p/s Ashley mới cover bài time after time của Cyndi Lauper hay ác :D chắc là để... nhớ lại kỉ niệm khi xưa :D

Unicorn9x

Nấm nhỏ
:)) xạo quá bác ơi! Ashley là bạn cùng xóm với tui! hồi trước đi tắm mưa chung với nhau hoài mà có bao giờ thấy ông đâu? xạo=))

:em40::em22::em13:Á Á Á TẮM MƯA CÙNG ~> :em44: ~> :em32: ~> :em21: ~> :em20:

~~~~> :em43: nói XẠO :em39: ông là thằng nói XẠO :em14: pé Ashey ngoan hiền lém :em41: chưa bao jờ cho tui thay đồ nữa:em06: làm sao có chiện đi tắm mưa với ông :em38: mún jì đây :em16:

Mà tui hỏi thiệt nha, năm đó Ashey mấy tuổi :myemo0125:

hớ hớ ! mí bác xạo hết ! hùi xưa em chơi đồ hàng chung với cô ý sao em hổng biết dc nhờ ! ớ ! chơi búp bê nữa ! em nhớ em toàn xã kòn cô ý dọn nà =))

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Chết thật, nói mới nhớ bữa trước cho Ashley mượn cái R4 để bả đem về quê chơi, thảo nảo tìm mãi không thấy ...:|

hieu

Nấm nhỏ
CHài toàn lũ xạo.Ashley hồi nhỏ học chung mẫu giáo với tui với lại hay qua nhà tui chơi lắm nè.Nhớ có lần chơi chốn tìm bả bị tui chơi cho 1 vố khỏi tìm thấy lun cái là về nhà méc mẹ bả làmtui bị chửi hix.Cái chưa dc 3 năm sau bả cùng gia đình qua nước ngoài .Trước khi bả wa tui có đưa cho bả Viên kim cương làm kỉ niệm. Mà hồi đó kim cương cương đầy đường chẳng ai thèm lụm :)) nên tui nhặt viên đẹp nhất cho bả .Hem bik giờ bả vẫn còn nhớ đến tui ấy chứ :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN