Nếu bạn thik ASLEY TISADE thì đây là tin bùn ( đặc bịt là anh ASLEY )

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mấy người bàn luận chiện mờ ám jì đó :-w topix hâm mộ thần tượng mà cứ tiêu hóa với tiêu chảy jì ở đây :( hok thix pé ashey thì làm ơn mua dùm một vé đi tàu bay lên vũ trụ chơi đi :-w

Ông No nói sợ bị lây là sao, theo kinh nghiệm bản thân á lộn kinh nghiệm sách vở thì tui biết HIV lây qua 3 đường:

- Mẹ truyền sang con: cái này thì chắc hok phải rùi, ủa mà bít đâu Tisdale là mẹ bác No thì sao :mellow[1]: hay bác No là... mẹ Tisdale (hèn chi con xấu thế :)))

- Đường máu: chà tui hok nghĩ là bác No đủ can đảm "xin tí huyết" pé Ashey đâu :))

- Còn đường thứ 3...

...

...

Á Á Á :em13: ...

:em44: ...

Hok thể như thế được :(( đường thứ 3 là đường... nước bọt, chẳng lẽ bác No ăn phải đồ thừa của Ashley sao :em11: cho chừa tội tham ăn :em11:

espeon

V.I.P Member
Theo tớ biết nước bọt chỉ truyền bệnh Viêm Gan B là nghiêm trọng nhất thôi :))=))
Giáo dục về HIV thì trên TV đầy rẫy, 3 cái đường truyền ai chả biết :))

=> chỉ có thể là anh Nô bị Ashley chém văng máu ra, thế là nhiễm :))

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
đường thứ 3 là đường... nước bọt,
HIV lấy qua đường nước bọt ?? :-@, lượng virus HIV trong nước bọt là có, nhưng hàm lượng cực kì thấp, không đủ để lây nhiễm bệnh qua đường nước bọt được. Đường thứ 3 nó là đường khác cơ, mà vì nó tớ mới lo sốt vó :spiteful[1]:

Unicorn9x

Nấm nhỏ
hôm nọ tui đi ngoài đường (ngồi lamboghini)b-) đi ngang qua hẻm (ngõ) nhà bác Nô thì thấy anh Nô đang chơi tạt lon với chị Asley!:myemo0125: tui nóng máu chạy lamboghini xẹt qua người bác Nô!:em19: ổng đang tạt lon bị tui xẹt ngang một cái té lăn lông lốc văng vào cột điện trầy da chảy máu ở đầu gối(thế mà ko chết:em30: ) Asley đang máu chạy về mức sau khi lợi dụng bác Nô hun xe đang phê kế bên cột điện!:em29: tông xong tui quăng xe ở đó chạy vô núp ngay chỗ cái thùng rác(xe có nhìu đâu để đó cho mang màu khói bụi:))):em25: lúc em núp vô thì chị Asley thấy anh Nô bị tông xe nên chạy lai coi tình hình làm sao! bà Asley thấy ông Nô chảy máu đầu gối liền dùng phương thuốc bí truyền của người VN phun *** vào tay roài xoa vào chỗ chảy máu!:myemo0114:
tui đừng nhìn cảnh đó tức dễ sợ tính giả điên té chơi để dc em Asley chăm sóc như thế! ai ngờ đâu lúc đó Hugo tới hốt em vô đồn:em27:
chắc bác Nô bị lây HIV lúc đó đó! hên quá em chưa dính thanks mấy anh Hugo:em26:

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
chú em trùng bẫy rồi :)), lúc đó thực ra tớ vẫn còn tỉnh, lúc Ashley đến gần mới thì thầm nhỏ: "Thùng rác đằng kia có 1 thằng đi con lamboghini ghẻ hôm trước anh vừa vứt đi, lúc nãy thấy anh chắc nó sợ bị nhận mặt, shock quá nên đi loạng choạng đâm cha vào anh :|. Em lấy tí nước bọt thoa vào đầu gối anh phát, cho thằng đấy thấy, hôm sau 2 chúng ta lên báo b-), người nổi tiếng thỉnh thoảng phải làm vài vụ thế nó mới máu :x"

Hóa ra thằng đấy là Unicorn :-w

Toàn là xạo cả, nói tới nói lui, chê lên chê xuống cuối cùng cũng phải thừa nhận HIV lây qua đường... nước bọt :em36:

@Subj: nà mình còn bít HIV còn có thể lây wa 1 đường thứ 4 nữa đóa, mún bít hok wa nhà mình chỉ cho :spiteful[1]: í mà chỉ chỉ được cho kon gái thui nha kon chai hok chơi >:)

langtu

Nấm nhỏ
Toàn là xạo cả, nói tới nói lui, chê lên chê xuống cuối cùng cũng phải thừa nhận HIV lây qua đường... nước bọt :em36:

@Subj: nà mình còn bít HIV còn có thể lây wa 1 đường thứ 4 nữa đóa, mún bít hok wa nhà mình chỉ cho :spiteful[1]: í mà chỉ chỉ được cho kon gái thui nha kon chai hok chơi >:)
thế có 1 em cực xinh nhưng bị hiv thì chú có dám "hun" ko.
còn đường thứ 4 chú nói thế chứ đã thực hành lần nào chưa.Nhóc

espeon

V.I.P Member
langtu nói:
thế có 1 em cực xinh nhưng bị hiv thì chú có dám "hun" ko.
:)) HIV hốc lây qua đường bắt tay, ôm và hôn hít, tội quái gì :))

Mọi người trên kia cãi nhau về vụ tai nạn do Unicorn gây ra mà chả ai quan tâm đến việc : Thế quái nào mà Ashley sang VN mà đêk ai biêt :))=))=))

đáng kinh tởm ! cóa giúp mí cái thanks cúi đê !
Hi hi lại hok hỉu subj mún nói jì :D
Nói chiện mà tốn calo wá :( (bận si nghĩ á)

@espeon: ủa tưởng cái vụ này nói rồi chứ, chẳng phải mấy bác tự nhận hồi bé cởi truồng tắm mưa với As seo => Hoặc As là người VN hoặc từng ở VN, thế thui :D

còn chiện unicorn gây tai nạn thì đến jờ chỉ có 3 người bít là: Unicorn, Nobita và Ashley

Mình có gọi điện hỏi Ashley thì máy toàn báo bận thui, chắc làm việc dữ wá :^o

Chỉ còn lại unicorn và No thì tính xác thực của sự việc là... tùy trời :mellow[1]: mà nếu việc này có thực thì chiện một người bị xe tông bay jô cột điện, một người văng lun jô... thùng rác :D mà nếu hok chít thì ít nhìu cũng ảnh hưởng đến... thần kinh :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN