Nếu bạn thik ASLEY TISADE thì đây là tin bùn ( đặc bịt là anh ASLEY )

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ái đâu cóa được topix của người ta mà, mình cũng phải lịch sự chút chứ :em36: ít ra cũng phải ráng hỉu chủ nhà đang nói jì chứ, hok lẽ nguyên một lô một lốc kéo nhau jô nhà người ta rùi chủ nhà nói chiện một đằng còn mình lại đi nói một nẻo à :-"

Phải hok subj nà, topix nào của subj phải cố lém mới câu comment được đóa :bleh[1]:

@espeon: mà hum bữa cậu nói subj là kon trai hả? thế là thế nào :em25:

Cuối cùng thì cũng ko còn là 2pic của assley disteo nữa rồy :))=))

P/S thế cuối cùng là tai nạn xảy ra ở đâu thế mọi ng` : ở HN, HCM, US hay...trong mơ :))=))

Unicorn9x

Nấm nhỏ
cái vụ lây HIV thì đúng là HIV ko lây qua đường nước bọt! nhưng mà trong nước bọt vẫn có chứa virus HIV nên khi bôi vào vết xước của bác Nô thì nó lại dính vào đường máu! nên nguy cơ lây là rất cao:D
nhớ hình như bữa đó em mới đi hút chích với mấy đứa bạn ở phòng VIP ko bít có bị dư âm hok ta??:D

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Ủa, ra tớ chưa kể đoạn "...anh nhổ 1 ít vào tay em rồi thoa lên đầu gối anh, chứ nước bọt em bẩn bỏ xử, hôi hết đầu gối anh..." à ??
Cáo lỗi cáo lỗi....:">

Chà mấy cậu có post thíu bài hok, sao tự dưng tớ đọc đến cái bài mới nhứt của No mà chẳng hiểu jì ráo trọi :(

Vậy thực sự thì Ashey có bôi nước miếng lên vết thương của No hay ko và thực sự thì No có lây HIV qua cái đám nước miếng đó hok :))

Nếu có thì xin chúc mừng nintendovn đã có tên trong kỉ lục gi nét vụ lây nhiễm HIV hi hữu nhất và nhảm nhí nhất trên quả đất =))

@Radical: ... nhưng vẫn thuộc quyền quản lí của... 4rum :D

cái anh jNewbbie4 này hay nhờ ! sao lại chọc em ! dzoo dzieeng ! topic về assley disteo tự nhiên giờ lại về căn bệnh HIV ! pó hand
:)) thấy dễ xương lên chọc thui :-*> đừng hỉu nhầm nha, ấy là nói peach đấy :D

Bị bệnh giống radical lun ~> hok hỉu "dzoo dzieeng" là jì :D
Cô díteo jì đấy thì đã có topix riêng rùi, còn chiện cô Tisdale dính HIV là chiện khác mà :D

Tăng comment cho hok cám ơn mà còn chửi :(( kon gái thế đấy :((

"Chọc" là sao đây :-w topixz kon gái nói chiện đàng hoàng chút đi mấy pa, hok lại làm eim nó bỏ của chạy lấy người bây vờ :))

Chẳng phải No đã thừa nhận là lây qua đường nước miếng rùi sao. Mà giả sử có "chọc" nhầm thiệt thì phải "toe" chứ sao lại "teo" nhỉ :))

Trùi ! anh jnewb noi' chuy.n bua~ray` lich. su. hon oj ! ( vietkey bi. hu )
Cô pé này lạ à nha :myemo0107: lúc mà người ta nói chiện đàng hoàng, đuà giỡn tí chút, tăng comm cho ào ào thì lại nói người ta "đáng kinh tởm" :treaten[1]::treaten[1]::treaten[1]:

Jờ đang nói toàn "chiện nhạy cảm của kon trai chúng mình" :myemo0107: thì lại khen "lich. su." :myemo0128:
Thế là thế nào :confused[1]: nói chiện với subj đúng là rất... tốn calo :b-d[1]: ~> kon gái 100% đóa espeon ơi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN