Offline hội Nintendo Hà Nội lần 2 (09/02/08)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn muốn lần offline 2 này tổ chức như thế nào?

• Số thành viên bình chọn
    29
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

silver3128

V.I.P Member
Tóm laik không đi từ đầu đến cuối với anh em tội cũng không đáng cắt chỉ thiến thôi
@ Ashey vote cho thành phố như thế nào vậy :-??

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Tớ đi ô tô đến cơ á :)) sợ thế =)). Đã bảo nguyên nhân là do long139 bị mẹ bắt ở nhà nên tớ mất phương tiện di chuyển mà lại :(. Còn ảnh nữa không? Sao quanh đi quẩn lại chỉ có chục tấm đó thôi vậy? Lần này ai lãnh trách nhiệm chụp ảnh thế :D?

hôm đấy có mấy cái xe ô tô cứ đi lảng vảng quanh đấy cứ ngỡ là Nôbita chuẩn bị bước xuống.
Mấy bác zelda này topic mình bàn luận sôi nổi ra ,à chả chịu để í gì cả
Tớ off suốt 1 tháng có vào 4rum đâu :D

Mà trong ảnh thì "Ai là ai" dzậy,giới thiệu chẳng chuyên nghiệp j` cả;;).Tường thuật gián tiếp như topic trc cho nó kĩ :D

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Không phải , mí người tổ chức kém quá , phải vạch ra lịch trình từ đầu chí cuối thì mới viết chi tiết đc , hè tớ làm chủ trì m, thằng Jiái cho biến =)) :))

Nobita!

thế rốt cuộc tình hình hôm ấy đi như thế nào? Từ đầu tới giờ nghe thấy lủng củng quá, chẳng hiểu gì ráo :(. Bắt đầu từ mấy giờ đến mấy giờ thế? Chơi những gì vậy? Ai có mặt từ đầu đến cuối kể cho tớ nghe được ko :D

Nói chung là lần sau thì đã có trưởng ban tổ chức mới rồi ! Bà con khỏi phải lo >.< ! Cái gì sẽ ra cái đấy ngay ^^ ! Mà thế cuối cùng mấy cậu hứa về giúp anh làm Themes cho DS đâu rồi ? Kg hướng dẫn nữa à ?

silver3128

V.I.P Member
Anh em nhìn vẫn như thế, chưa kịp thay đổi gì cả :))
Đúng thế anh em chả thay đổi gì cả vẫn đầy đủ có anh Nô vừa bị.........:beach[1]:

@Boy_just_maried http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=1806 đó cái này hướng dẫn làm skin cho DS .
Còn nếu anh có skin rồi thì cóp đầu tiên trong thư mục _system_ tạo thư mục THEMES nhớ viết hoa đấy , trong thư mục THEMES tạo các folder theme01, theme02vv tối đa chỉ được 12 cái xong cóp cái skin vào theme01, 02.Down về giải nén ở ndsthemes.com:yahoo[1]::yahoo[1]:
Tất cả là nhờ ashey nhé cảm ơn:beach[1]::beach[1]::beach[1]:

Đúng thế anh em chả thay đổi gì cả vẫn đầy đủ có anh Nô vừa bị.........:beach[1]:

@Boy_just_maried http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=1806 đó cái này hướng dẫn làm skin cho DS .
Còn nếu anh có skin rồi thì cóp đầu tiên trong thư mục _system_ tạo thư mục THEMES nhớ viết hoa đấy , trong thư mục THEMES tạo các folder theme01, theme02vv tối đa chỉ được 12 cái xong cóp cái skin vào theme01, 02.Down về giải nén ở ndsthemes.com:yahoo[1]::yahoo[1]:
Tất cả là nhờ ashey nhé cảm ơn:beach[1]::beach[1]::beach[1]:
Thanks men !

Không phải , mí người tổ chức kém quá , phải vạch ra lịch trình từ đầu chí cuối thì mới viết chi tiết đc , hè tớ làm chủ trì m, thằng Jiái cho biến =)) :))
CÁi thằng Ashley sao mà lỳ thế hỏi mãi,dọa táng 5 cái DS vào đầu mà ko chịu khai ra là ai=))=))!Hỏi ko nghe giả vờ như điếc!:|Nếu thích thì để Ashley trụ trì đợt sau ;));))

silver3128

V.I.P Member
Thế thì hè phải cho 1 đợt nữa đó nhé . Nghỉ hè mà còn không đi được thì chém . Thương tình có mấy bác như Redwin , Espeon phải tham dự các kỳ thi quan trọng mang tính quốc gia còn kiếu cho được con anh em không đi được thì quá chán phải ít nhất 15 người

Nobita!

ai bảo thế ;;)...tớ không có gì subvip lấy tạm tấm thân này đi ;;)

Nin này, kết quả sao gồi? Nói được gì chưa :D

ai bảo thế ;;)...tớ không có gì subvip lấy tạm tấm thân này đi ;;)

Nin này, kết quả sao gồi? Nói được gì chưa :D
khả quan nhưng mà do ăn may , ra Yahoo em kể cho
mà bác hứa với subvjp roài thì phải hoàn thành nghĩa vụ với em ấy đi , không làm là mắc tội lừa trẻ con đó hehehehehe
mobi của tớ là 01685768794 hoặc xxxxxxxxxxx (đang chọn )

vodoi_em

Nấm nhỏ
Mobile của tớ là 0928008866
lần sau định bao giờ đi, nếu hợp lý thì đi ok( tháng 5 có Wii rồi đấy, anh em xem thế nào đi)=))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN