Offline hội Nintendo Hà Nội lần 2 (09/02/08)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn muốn lần offline 2 này tổ chức như thế nào?

• Số thành viên bình chọn
    29
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Nó hồi trước dùng chung nick tôi nhg giờ bán NDS rồi , sao bị hiệu ứng à mà ko hỉu =)) . Mình tưởng thằng espeon học lớp 6 :))

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
đề nghị các cậu ko nói linh tinh

...và đừng cắt t-rim tớ và Nô :((
dét đát rai. Long không đi nên tớ mất phương tiện di chuyển, vì thế không đến được, xin lỗi cả nhà :( (may quá có Long ra làm bị cát ;;)).

Đùa thôi, vụ này tớ không đi là đáng trách gòi, vì thực ra hôm đó ở nhà tiếp khách cũng nhiều. Các cậu định xử phạt thế nào tùy ý :(.

PS: Ai giỏi văn làm thử bản báo cáo chi tiết xem hôm đó làm những gì đi, kèm ảnh, đặng còn cho lên homepage :D

vodoi_em

Nấm nhỏ
dét đát rai. Long không đi nên tớ mất phương tiện di chuyển, vì thế không đến được, xin lỗi cả nhà :( (may quá có Long ra làm bị cát ;;)).

Đùa thôi, vụ này tớ không đi là đáng trách gòi, vì thực ra hôm đó ở nhà tiếp khách cũng nhiều. Các cậu định xử phạt thế nào tùy ý :(.

PS: Ai giỏi văn làm thử bản báo cáo chi tiết xem hôm đó làm những gì đi, kèm ảnh, đặng còn cho lên homepage :D
cắt nào anh em=))mặc dù mình ko đi=))

silver3128

V.I.P Member
hôm đấy có mấy cái xe ô tô cứ đi lảng vảng quanh đấy cứ ngỡ là Nôbita chuẩn bị bước xuống.
Mấy bác zelda này topic mình bàn luận sôi nổi ra ,à chả chịu để í gì cả

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Ặc , có cái thằng Espeon nó cũng té còn gì , sao ko cắt nó , tui là thấy nó nhỏ sợ bị bắt cóc nên theo sau hộ tống =))

espeon

V.I.P Member
Ặc , có cái thằng Espeon nó cũng té còn gì , sao ko cắt nó , tui là thấy nó nhỏ sợ bị bắt cóc nên theo sau hộ tống =))
Phắc! Đang im lặng tưởng mọi người quên ông này lại nhắc lại ><

Em về trưa là nói trước nhá, ko phải là trốn về như ti sết đâu \:D/

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN