Phòng trưng đồ cá nhân

Cửa hàng game Nintendo nShop

tintin2397

Nấm nhỏ
3DS dán nhìn đẹp quá :D .Sao bạn ko kiếm thêm cái băng Mario Kart tàu nhãn đẹp để bỏ hàng gốc vô nhìn cho đẹp :bleh[1]:

phongga

Nấm bình thường
Nếu vậy thì nên làm nhãn mới dán vô chứ dán nhãn tàu làm gì^^.3ds nhìn xa mới thấy đẹp thôi bạn ơi, nhìn gần hơi xấu^^.

---------- Post added at 07:35 PM ---------- Previous post was at 07:32 PM ----------

Vẫn còn vài cô vợ cũ nhưng tiếc là đã li dị hoặc mất rồi. Tốn công sức lắm mới lấy được tất cả đấy^^

phongga

Nấm bình thường
Tiếc gì em, anh ko hiểu? Anh mới có 3 đứa con ruột thôi, khi nào có thêm anh sẽ share cho^^

Thiên Yết

Nấm bình thường
Full hộp sách luôn nhìn đẹp phết, có bản trên psp nữa à, game này chỉ chơi 1 lần tren Ps1, trên hệ máy khác chưa thử:myemo0111:

Aaron Carter

Nấm nhỏ
Không có thì cưới 1 em đi cho đủ tất cả các loại máy:bleh[1]:
@@! cũng tính rước 1 em psp mà hùi giờ hok xài psp giờ xài thì thấy kì kì sao á , với lại đang chuyên tâm với nintendo qua sony nữa chắc chịu hok nổi @@!

---------- Post added at 11:21 AM ---------- Previous post was at 11:20 AM ----------

Ông sưu tầm cái ji cũng full box hết ak :))
fullbox hiếm lắm ông ơi kiếm đâu ra mà sưu tầm fullbox hết được :(

Mario

Thành viên lâu năm
Nấm đuôi qua các thời kỳ trên các hệ máy của Nintendo

Đầu tiên là bản huyền thoại trên NES (Famicom) và sau đó được remake trong tuyển tập Super Mario All Stars trên SNES (Super Famicom) cho hình ảnh đẹp hơn, tiếp tục được remake lần 2 cho GBA. 2 bản trên 3DS cũng đã mang nấm đuôi trở lại với những người yêu chàng nấm Mario.

cancery1987

OrangeJuly
Thành viên BQT
Thấy anh em show cả hàng Sony nên mình cũng show vậy...

Đây là 1 em PSvita bị chủ bạc đãi và hắt hủi, lúc mới về tay mình rất bẩn và tơi tả

Phải vài ca phẫu thuật thẩm mĩ cho em như sau :

Đầu tiên là lau keo , bóc miếng dán nilon dởm, dán lại màn hình xịn capdase
Bụi đất kinh dị...

Sau đó là dùng đồ lau dọn xử lý hết bụi và đất két lại trên thân máy và khe máy

Cuối cùng là toàn cảnh full box em đây, đã mới đẹp, đủ sách hướng dẫn và Arcard

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN