Nhập vai Pokemon Black/White

Cửa hàng game Nintendo nShop

Wolverine

Nấm nhỏ
Éc, sao bấm vào nó lại báo "The file you are trying to access is temporarily unavailable. Please try again later." (Bản Black)

Edit:
Ok rồi, thanks, đang down.

Ger Japa

Nấm nhỏ
Tại sao rom US mà lại để box art có mác pegi của EU thế kia -.-

đây là rom clean hay j vậy nhỉ? AP gì ko? :-/

Ger Japa

Nấm nhỏ
Mình dùng R4i nhưng mà cài DSTT menu, vậy giờ update bản nào thì chơi đc ngon nhỉ? :-s

----------------------------------------------------------------------
hahaha ta đang chơi Pokemon Whiteeeeeeeeeeee sau 1 năm chờ đợi xD exp lên vèo vèo rồi vừa mới nhận liberty pass qua WFC nữa chứ xD

link wood 1.26 mình đang xài để chơi cho ai xài r4: http://filetrip.net/f24208-Wood-R4-1-26.html

hoặc click thẳng đây: http://filetrip.net/d24208-Wood-R4-1-26.html

:D

Bạn chơi bản US hay EU thế.
Nếu US thì nghi ngờ đây vẫn là bản EU quá, vì theo lịch 6 (theo US) mới mở event liberty pass bản US mà :|

Đến 90% bản hiện nay ra mắt là bản E, vì 2 điều :

1. Chưa tới ngày mở event ở U, tại sao bạn ở trên lấy được Liberty Pass ?
2. Khi chép save bản E vào rom được cho là thì nó hiện ra mùa hiện tại là "Autumn". Nếu là bản U thì phải là Fall chứ ??

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Bạn chơi bản US hay EU thế.
Nếu US thì nghi ngờ đây vẫn là bản EU quá, vì theo lịch 6 (theo US) mới mở event liberty pass bản US mà :|
Đến 90% bản hiện nay ra mắt là bản E, vì 2 điều :

1. Chưa tới ngày mở event ở U, tại sao bạn ở trên lấy được Liberty Pass ?
2. Khi chép save bản E vào rom được cho là thì nó hiện ra mùa hiện tại là "Autumn". Nếu là bản U thì phải là Fall chứ ??

Hai bạn đa nghi quá :)), thứ nhất game ra trước ngày phát hành là thường, như bản EUR, ra trước vài ngày. Bản U này là do một số bạn mua dc tự dump và share lên, chứ ko phải bản Release chính thức.

Cách duy nhất xác định xem rom này có phải bản EUR hay ko, là check CRC của file, mình đã check kỹ hai CRC hoàn toàn khác nhau, nếu đây là bản EUR thì phải cùng CRC chứ.

Đây là số CRC mình check, dành cho các bạn đa nghi ;))

Pokemon Black (EUR) CRC : E2BEE619

Pokemon Black (USA) CRC : 433AA9D6

thientai99x

Nấm nhỏ
nếu bản này mà ko phải US thì tại sao annh DP test trên Wood 1.24 lại dc? :)) nếu là bản E thì Wood 1.25 còn ko chơi dc nữa là 1.24 =))

híc
tui xài giả lập desume 0.9.6 patch mấy cái patch trên kia thì vẫn ko lên đc EXP TT_TT
đánh mãi mà ko lên X(X(X(
ai giúp tui với :((

EndLessLove

Nấm nhỏ
Save của J có work được ko vậy ...:myemo0111:?
Có cách nào xài wood trên fc r4i-sdhc ko (r4i-sdhc.com) xài firmware gốc nản quá ==''.

Cho mình hỏi tí, Liberty Pass chỉ được lấy vào ngày 6/3 phải ko. Nếu vậy thì sao máy DS của mình nó biết được. Phải bật wifi chăng :myemo0126:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN