Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
lunar legend :x , game này hay lắm
Lunar thì khỏi phải nói. 1 trong những game RPG hay nhất của GBA mà

Mario ngày nào cũng ó thu hoạch nhỉ? ^^
hên thui :D

Ninja five 0 siêu rare
cún này do độ khó của nó nên ít ng chơi, thành ra ít ai có, chứ ko phải nó hiếm :))

Và đây là mới lượm dc, chính là thiết bị e-reader dành riêng cho GBA Original. Do ko có cái thẻ nào để quét vào nó, nên mình lấy tờ 5k để minh họa =))

lê min hô

Nấm nhỏ
mặc dù đã giải nghệ nhưng vẫn muốn được sở hữu băng njnja rùa và CONTRA phiên bản trên SNES , ai có nhượng lại cho Hô hoặc trao đổi những gì hô có nhé ! :)

Mario

Thành viên lâu năm
ôn lại tuổi thơ hào hùng vs trò "đua xe chuột" :D 1 trò chơi đã làm mưa làm gió biết bao quán game vào những năm đầu thập niên 90! ko có quán game nào mà trẻ con ko biết đến trò này cả :x

Đồ họa đẹp, âm nhạc hay, gameplay đỉnh cao. đó là tất cả những gì tinh túy nhất của một trong những game hay nhất trên nền SNES huyền thoại!

Môn đô. Ồ rai. Chuột nhảy. Tiền sĩ ruồi. 3 bánh cức pò :)) Đĩa bay... những nhân vật bất hữu trong hồi ức tuổi thơ của mình ^_^

Thiên Yết

Nấm bình thường
Chơi game này chưa bao giơ muốn về nhất bằng cách chạy nhanh đến đích cả, chỉ thích đập nát xe mấy đứa khác rồi win thôi:)), Môn đô is the best:)

Mario

Thành viên lâu năm
Thật may mắn và có duyên với N64. Mình vừa tìm dc thêm 1 chiếc N64 Limited Jungle nữa, tính ra đây là chiếc Jungle thứ 3 mình tìm dc, cái đầu tiên mình đưa a Tunny, cái thứ 2 là Wildkat và đây chính là cái thứ 3. Nếu tính luôn bản Limited Ice Blue và Pikachu thì tổng số Limited N64 đã thành 5 cái :D

Mình ko sưu tập nhìu máy N64 nên chỉ muốn giữ 1 cái là Pikachu. Nên có thể trade cho bạn khác chiếc máy này lấy cái gì đó mà mình cảm thấy thích, nhưng ưu tiên N64 Pikachu xanh, vì mình đã có cam nên mún cho đủ bộ 2 màu :D

Máy này để cạnh XBOX Green thì đẹp lắm :x

banh_he90

Nấm bình thường
Đây là cái Ice Blue mà Mario đề cập!

Nhưng những tay Ice Blue đi trong hình thì lại được moi móc từ nhiều chỗ khác nhau.

Nhưng giá trị hơn tất cả thì lại không phải là cái máy Ice Blue hay là 2 tay Ice Blue mà là tay Clear Blue bên dưới đây. Với thiết kế phần vỏ trên là màu "ice blue" trong suốt và phần dưới là màu "ice" trong suốt, tay game này chỉ được bán ra ở thị trường EUR và JP, US và AUS không có.

Đọ sắc với Clear Blue là Clear Pink. Clear Pink không chỉ khác với Clear Blue về mặc màu sắc mà nó còn khác ở độ hiếm. Bởi vì Clear Pink chỉ được bán ra ở Nhật Bản mà thôi.

banh_he90

Nấm bình thường
Đồ họa đẹp, âm nhạc hay, gameplay đỉnh cao. đó là tất cả những gì tinh túy nhất của một trong những game hay nhất trên nền SNES huyền thoại!

Môn đô. Ồ rai. Chuột nhảy. Tiền sĩ ruồi. 3 bánh cức pò :)) Đĩa bay... những nhân vật bất hữu trong hồi ức tuổi thơ của mình ^_^

Bất hủ cha, bất hữu thì hóa ra chúng nó mất tiêu hết rồi, nhường ngôi cho modern games =))

Mario

Thành viên lâu năm
Ráng kiếm đủ bundle giống cái Jungle ở Avatar của tui kìa! ;;)
nếu vậy thì t chỉ có cún băng DK vàng thui chứ con khỉ bằng bông thì ko có :D

Nhưng những tay Ice Blue đi trong hình thì lại được moi móc từ nhiều chỗ khác nhau.
nhờ tui đi moi 1 cái chứ đâu :))

Cún Smash Bros hệ PAL của tui hùi đó xấu kinh khủng :)) nhưng đó là băng N64 đầu tiên tui có, bên cạnh máy Ice Blue cũng là máy N64 đầu tiên mua dc

banh_he90

Nấm bình thường
nếu vậy thì t chỉ có cún băng DK vàng thui chứ con khỉ bằng bông thì ko có
Con khỉ đó là Donkey Kong luôn đó!

nhờ tui đi moi 1 cái chứ đâu :))
Chỉ có 1 tay à cha nội! 8-}, cái Ice Blue còn lại và Clear Blue là nhọc nhằng kiếm ra đó cha. Đáng lẽ là tui có luôn Clear Blue Nintendo 64 Console nhưng vì em nói bị gãy mất cái cửa băng nên đành nói không với ẻm!

Máy Ice Blue thì phải lấy Funtastic Grape Purple để đổi với ku Vô Danh

Mario

Thành viên lâu năm
Hòa chung vs chủ đề của những chiếc console hnay. Mình sẽ post tiếp 1 chiếc console mà ở topic sưu tầm N-Classic này chưa có ai từng post. Đó chính là chiếc GameCube màu cam :D dù cho cái Limited Spin-off XD màu bạc thì cũng 2 3 người có rùi, hay đến chiếc màu trắng cũng có 2 người và ngay cả Panasonic Q thì mình cũng đang biết là 3 người đang giữ.

Nhưng... Phải nói là chiếc GameCube mà mình mới tìm dc, nó quá đẹp, quá mới và đúng vs màu mình thix nhất. Máy chỉ phát hành nội địa Nhật Bản

Đi kèm vs máy là Game Boy Player màu cam, cũng chưa có ai post :D nhưng mình lại ko tìm dc tay cầm màu cam :(

2 chiếc Console màu cam mình đang có :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN