Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

tommy95

Nấm nhỏ
Game GOOF chơi 2 người vui phết, phối hợp với nhau để qua vòng, nhớ lại hồi đó chơi đào kim cương đỏ với xanh lá cây vui phết:D
cái đó không dễ phá đảo đâu đấy:D lâu lâu lai toi cảnh đá gach cho khop voi cai khuôn phai logic moi qua được roi phai giet boss như rết song sinh ném mãi mà cứ hụt=))

Mario

Thành viên lâu năm
Các bạn xem lại 2 trang cũ sẽ thấy bài của mình đã bị xóa nên chắc đọc vào ko hiểu gì, vì bài mình bị xóa mà reply của các bạn khác thì vẫn còn. Nên vì thế mình đã post lại mấy tấm hình ở trang kế bên nhé ^_^

Game bắn máy bay rất hay của SNES làm lại cho GBA

1 trong những trò bắn máy bay hay nhất của GBC là Project-S11

Contra lùn của máy NEOGEO Pocket

DreamCast phiên bản Sega Sports

Tay ko dây XBOX của hãng Logitech

Pokemon Emerald

Hartvest Moon GBC

Mario Tennis GBA, nếu bạn đã từng chơi qua dòng Golden Sun thì chắc chắn phải thử game này, vì phiên của GBA có gameplay là RPG ^_^ do chính Camelot đảm nhiệm và mang phong cách giống GS

Thiên Yết

Nấm bình thường
Các bạn xem lại 2 trang cũ sẽ thấy bài của mình đã bị xóa nên chắc đọc vào ko hiểu gì, vì bài mình bị xóa mà reply của các bạn khác thì vẫn còn. Nên vì thế mình đã post lại mấy tấm hình ở trang kế bên nhé ^_^
Pokemon Emerald

Hartvest Moon GBC

Bị chói lóa với emerald và harvest moon:)

tommy95

Nấm nhỏ
Tiếp tục với chủ đề N-classic hôm nay vẫn sẽ là SNES với bộ game game đối kháng kinh điển Street Fighter và Saturday night slammaster tất cả mua đã lâu nhưng đều còn khá mớib-)

và 2 máy Gameboy Advance iQue với 2 màu cơ bản xanh và đen cái màu đen hơi trầy do quá trình ship=((

Mario

Thành viên lâu năm
Máy IQUE đen của em bị thay vỏ rùi :( nhìn vào cái logo ique bị nạy kìa. điểm khác nữa là những cái ron phải là màu đen chung vs máy (ron của e màu xám) tương tự là nút màu xám (thay vì đen)

tommy95

Nấm nhỏ
Máy IQUE đen của em bị thay vỏ rùi :( nhìn vào cái logo ique bị nạy kìa. điểm khác nữa là những cái ron phải là màu đen chung vs máy (ron của e màu xám) tương tự là nút màu xám (thay vì đen)
Vừa nhìn vào là e biết rồi :-B nhưng cái này là do 1 người anh tặng làm kỉ niêm nên không thể tránh khỏi viêc may bi bung ra bung vào :-? bù lại thì pin rất trâu và dùng vào việc test game thì het sảy:D
Nếu bị trầy do quá trình ship thí hơi tiếc nhỉ, người gói hàng phải gói kỹ nhiều lớp vào chứ:D, hên lả vẫn còn em màu xanh an ủi:D
Hàng tặng ấy mà:D nên trầy nhưng chơi tốt là ok rồi có đk tui sẽ tậu lai 1 e khác và 1 e màu bac nữa cho đủ bộ
P/s: hom qua mua xối xả nên chưa gửi ô đc:D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN